• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 - Cập nhật mới trình nghe nhạc hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
TTPod v3.60

Trình nghe nhạc pro cho Symbian bản cập nhật mới. Phiên bản tiếng Hoa.

Các chức năng mới:

1. Có thể thiết lập các phím tắt dài
2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện
3. Có pop up hướng dẫn cài đặt
4. Tăng chức năng tải skin-line
5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?oozziudkltn[/DOWNLOAD]​

Máy nào bị lỗi system error thì cài thêm patch4run vào, máy phải hack nhé!
[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=143149&d=1252846635[/DOWNLOAD]​

--------------------
Bản Anh hoá: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=74563

Bản Việt hoá: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=74560

Vẫn đang là bản Mao Trạch Đông hả bác. Hxhx em chờ bản EH hoặc bản VH đây. Nhìn thèm quá nhỉ
>:)

cái này cài mà bị báo update error thì làm sao hả các bác? em đã thử remove bản cũ đi mà vẫn bị vậy.

nếu vậy mấy bro SymPViet cố gắng hoàn thành sớm nhé :D nếu được bản Việt hóa thì quá ư là tuyệt vời .

các bác ơi bản này có dùng đc cho máy E71 ko. Mấy bản trước cài đc nhưng chạy thì toàn ghi là system erros. Nản kinh khủng :((

cái này cài mà bị báo update error thì làm sao hả các bác? em đã thử remove bản cũ đi mà vẫn bị vậy.

các bác ơi bản này có dùng đc cho máy E71 ko. Mấy bản trước cài đc nhưng chạy thì toàn ghi là system erros. Nản kinh khủng :((

Hình như các bạn cố ý ko hiểu bài 1 mình ghi gì trong đó. Mời đọc lại nhé!

Anh em cố lên nhé. Tiếng Hoa thj mình k có hứng thú nhjn nữa chứ đừng nói đến test. Mới học 3tuần quốc phòg- nhớ mãi vụ biển đảo!

bài 1 thì mình hiểu. còn bạn trả lời mới làm mình ko hiểu. mình muốn hỏi lỗi update error chứ ko phải system. Mình đã dùng pm này lâu và cũng có patch mới đc nên hiểu cái này ko giải quyết lỗi update.

bài 1 thì mình hiểu. còn bạn trả lời mới làm mình ko hiểu. mình muốn hỏi lỗi update error chứ ko phải system. Mình đã dùng pm này lâu và cũng có patch mới đc nên hiểu cái này ko giải quyết lỗi update.

Oh! Sorry bạn nhé! :) Với lỗi update là thường do máy bạn chưa gỡ hết các bản TTPod đã có trong máy, bản nên vào AppMgr của máy để tìm để gỡ, các bản trước thường có 1 file ko có tên, đó cũng là 1 file của TTPod đó, chúc bạn may mắn!

Posted via Mobile Device
Xóa ban cu roi cai ban moi la ok ngay ma ! Neu ko duoc nua thi nên 4mat !

Posted via Mobile Device
Xóa ban cu roi cai ban moi la ok ngay ma ! Neu ko duoc nua thi nên 4mat !

Vô quản lý ứng dụg xóa đi tập tin k tên lạ lùng j đó là đc hà. Đụg chút format đâu có đc, nhjều dữ liệu lắm mà bạn, nhjều ctrình nữa.

Posted via Mobile Device

thế khi nào có bản English mail mình đc ko? Mình ko biết tiếng Hoa cũng ko khoái dùng tiếng Việt ^^

thế khi nào có bản English mail mình đc ko? Mình ko biết tiếng Hoa cũng ko khoái dùng tiếng Việt ^^

Vậy phải chờ thôi bạn, chắc cuối ngày mai là có :) Anh em đang làm mà.

Người Việt mà ko thích tiếng Việt thì cũng hơi căng :((

Tiếng Việt vẫn hơn bạn ah. Vì nó dễ hjểu, có pé nào xài thj nó cũng dễ xài.
Mình bít tiếg Anh thj nó gọn vì k dấu và có vẻ pro hơn đúng k nhj!?

Posted via Mobile Device

Tiếng Việt vẫn hơn bạn ah. Vì nó dễ hjểu, có pé nào xài thj nó cũng dễ xài.
Mình bít tiếg Anh thj nó gọn vì k dấu và có vẻ pro hơn đúng k nhj!?

Posted via Mobile Device

Cái này thì tùy ý thích và trình độ ngoại ngữ của mỗi người thôi bạn. Những người không am hiểu tiếng anh thì bản VH là OK nhất đó mà:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back