• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 - Cập nhật mới trình nghe nhạc hay cho S60v3.

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device hura có pản mớj rồj, ko hỉu sao máy em càj pản 3.51 vô chừg 1, 2h là dje àk, cầu cho pản này ok, chờ pản VH lun
Tk anh trc ( khj nào onl máy tíh thì thanks pù)

Hình như các bạn cố ý ko hiểu bài 1 mình ghi gì trong đó. Mời đọc lại nhé!
Đã test rất tốt, chức năng tăng âm stereo đã có tác dụng, âm thanh được cảj thiện rõ rệt. chức năng quyét tùy chọn các ổ C, E,..hoặc toàn bộ thư mục E:/Sound/Digital... thjết lập phím tắt rất tjện lợj, tảj Skin trực tjếp thì kg được vì toàn chữ tàu..kg bjết tjếng TQ nên mò mẫm mãj mới ra..

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Bản này khắc phục đc lỗi đơ khi chuyển bải trong Playlist.Con các chức năng khác không biết thế nào.Tại tiếng china em chịu chết :D

các bác nhanh VH cho chúng em được nhờ. chứ thằng TQ này thì cài vào chỉ để ngắm thôi. :D

các bác nhanh VH cho chúng em được nhờ. chứ thằng TQ này thì cài vào chỉ để ngắm thôi. :D
yên tâm đi bạn, các Pro đang Vh rồi đó. Chỉ sáng maj là có thôj mà, gjờ cứ dùng tạm đj .. Bạn nhấn tùy chọn=> chọn dòng số 7=> dòng đầu tjên=> chọn phần càj đặt lyric. Sau đó cứ nhấn phím gjữa để thay đổi các kết nối tảj lờj là xàj ok. Nó sẽ kg bắt kết nốj nữa đâu.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
pdaviet số một. Mình đặt báo thức lấy pm nè. Hj.
Để xài thử liền.

Posted via Mobile Device
mà nè. Sao giải nén rồi cài đặt thj nó báo tập tin bị lỗi vậy?
Link 4shared ấy.

Posted via Mobile Device
mà nè. Sao giải nén rồi cài đặt thj nó báo tập tin bị lỗi vậy?
Link 4shared ấy.
Có link 4shared nào đây đâu bạn !
Nếu bên box Việt hóa chắc bạn down bằng điện thoại nên bị lỗi rồi !
Thử lại xem nhe !
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
có mà. 4shared, mediafire, zshared.
Rõ ràng mình thấy 3link mà. Thử down bằng vi tính vẫn thế.

Posted via Mobile Device
có mà. 4shared, mediafire, zshared.
Rõ ràng mình thấy 3link mà. Thử down bằng vi tính vẫn thế.

topic bạn thấy 3 link là bản tiếng anh còn đây là bản tiếng hoa mà có 1 link down duy nhất mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Back