• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Caominh171

TTPod v3.60 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Các chức năng mới:

1. Có thể thiết lập các phím tắt dài
2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện
3. Có pop up hướng dẫn cài đặt
4. Tăng chức năng tải skin-line
5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

Lưu ý: Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

Bản Việt Hóa bản 3.60 ở ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:
bạn cho mình hỏi skin của bản v3.6 này kiếm ở đâu vậy bạn, hình như mình lấy thử mấy cái skin của v3, v4 cài vào thì nó ko hiện ra, mình coi trong E/ttpod/skin/v4 thì mình thấy có một số skin mặc định là các file *.ttb và *.xml còn những skin mà mình down về nó lại có *.ttb và *.skn cài vào E/ttpod/skin/v4 lại ko hiền ra

bạn cho mình hỏi skin của bản v3.6 này kiếm ở đâu vậy bạn, hình như mình lấy thử mấy cái skin của v3, v4 cài vào thì nó ko hiện ra, mình coi trong E/ttpod/skin/v4 thì mình thấy có một số skin mặc định là các file *.ttb và *.xml còn những skin mà mình down về nó lại có *.ttb và *.skn cài vào E/ttpod/skin/v4 lại ko hiền ra
Cái bạn dow về là skin của V3 rồi.Tìm bài nào ghi là V4 mới dùng đc cho bản này nhé !

các mem cho mình hỏi tí nhé. bản này ko có chức năng tăng an bass rồi stereo gì đó đã có trong 3.4 phải không? nếu có chỉ dùm mình cách mở đi. sao kiếm hoài ko thấy. mình mê chức năng đó với lại chức năng dùng theme làm hình nền kết hợp trong bản 3.4 quá hà.

các mem cho mình hỏi tí nhé. bản này ko có chức năng tăng an bass rồi stereo gì đó đã có trong 3.4 phải không? nếu có chỉ dùm mình cách mở đi. sao kiếm hoài ko thấy. mình mê chức năng đó với lại chức năng dùng theme làm hình nền kết hợp trong bản 3.4 quá hà.

bản này có chức nawng đó bạn à

Bản này có chức năng này mà bạn, vào cài đặt âm thanh á. Còn chức năng dùng theme làm hình nền thì bạn vào Cài đặt, nền giao diện á (mình hướng dẫn theo bản tiếng Việt)

ko có thật mà. mình đang xài bản Việt hóa up hồi sáng này nè.
kiếm muốn điên lun mà ko thấy. bạn hướng dẫn cụ thể từ đâu đến đâu thử xem. hay chỉ cho mình soft nào chụp ảnh màn hình mình chụp cho bạn xem.

ko có thật mà. mình đang xài bản Việt hóa up hồi sáng này nè.
kiếm muốn điên lun mà ko thấy. bạn hướng dẫn cụ thể từ đâu đến đâu thử xem. hay chỉ cho mình soft nào chụp ảnh màn hình mình chụp cho bạn xem.
Posted via Mobile Device
bass,streo thi ban vo equlizer->edit de dieu chinh. Theme va hinh nen thi vo tool->background do ban

cái này cài vào máy hay thẻ nhớ vậy CM. bản 3.5 bắt cài vào máy. Bản này thì sao?

Sao mình cài vào không được nó báo "Lỗi cập nhật". Không biết có bị đụng với phần nào không nữa!
Mình đang sử dụng N82.
Thanks.

Sao mình cài vào không được nó báo "Lỗi cập nhật". Không biết có bị đụng với phần nào không nữa!
Mình đang sử dụng N82.
Thanks.

Bạn cài cái patch 4 run chưa? máy của bạn lỗi system erros đó :)) thử cài vào xem có hết lỗi này ko

Bạn nào sửa cho mình Font trong mấy skin được không, một số skin font to quá

Bạn nào sửa cho mình Font trong mấy skin được không, một số skin font to quá

máy bạn bị lỗi font đúng không , bạn xài font magnifier 2.04 đi cái đó có thể chỉnh font lớn nhỏ cho font của máy đấy , cài vào giảm font xuống còn 95 là hết bị , máy mình đang xài tốt
P/s TTpod 3.60 khi vào phần set repeat bị dis

Mình đang sử dụng N82.
Thanks.

mình tương tự, cài patch run rồi, cài bản dịch của SymPviet thì lỗi cập nhật, cài bản tiếng Trung nguyên bản vẫn okie, hoặc bản dịch của FoxPDA cũng ko sao, có điều tất cả các bản cài đc đều ko chạy đc, chỉ hiện cái splash 1 cái là tắt luôn, ko hiểu vì lý do gì nữa..hic!

P/s TTpod 3.60 khi vào phần set repeat bị dis
Chỗ nào hả bạn? Bạn chỉ rõ chút được hok để mình test lại
mình tương tự, cài patch run rồi, cài bản dịch của SymPviet thì lỗi cập nhật, cài bản tiếng Trung nguyên bản vẫn okie, hoặc bản dịch của FoxPDA cũng ko sao, có điều tất cả các bản cài đc đều ko chạy đc, chỉ hiện cái splash 1 cái là tắt luôn, ko hiểu vì lý do gì nữa..hic!

Trường hợp này em chưa bị lần nào, anh thử cài xong restart lại xem sao

Chỗ nào hả bạn? Bạn chỉ rõ chút được hok để mình test lại

Trường hợp này em chưa bị lần nào, anh thử cài xong restart lại xem sao

restart rồi cũng vô dụng, có khi nào do a mới dùng font mới nó nhiều ký tự logo đặc biệt nên bị xung đột gì chăng, vì bản 3.51 trước vẫn sài okie!

Tình hình là cài bản 3.60 này ko dùng được, cũng là caominh dịch, chỉ hiện Splash cái là tắt luôn, ko hiểu máy mình bị sao nữa, đành quay về bản 3.51 EN của caominh dịch thì vẫn bt, chạy ngon lành,hic!

Back