• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.60 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Posted via Mobile Device
bass,streo thi ban vo equlizer->edit de dieu chinh. Theme va hinh nen thi vo tool->background do ban

Ý mình là bass rồi j nữa đó. Trog âm thanh bản 3.4 ý.
Mình cài trên thẻ đây.

Posted via Mobile Device

restart rồi cũng vô dụng, có khi nào do a mới dùng font mới nó nhiều ký tự logo đặc biệt nên bị xung đột gì chăng, vì bản 3.51 trước vẫn sài okie!
Em nghĩ ko phải do font đâu, em cũng dùng font nhìu ký tự đặc biệt đây
Tình hình là cài bản 3.60 này ko dùng được, cũng là caominh dịch, chỉ hiện Splash cái là tắt luôn, ko hiểu máy mình bị sao nữa, đành quay về bản 3.51 EN của caominh dịch thì vẫn bt, chạy ngon lành,hic!

Hic ngộ wá, đành chia buồn với anh. Chắc đợi bản cập nhật xem sao.

Mà em thấy bản này dường như load nặng nặng sao ấy, có lúc vẫn treo khi đang chỉnh chỉnh trong ứng dụng @@

tình hinh là mình cái bản 3.6 này ko nghe đc bài trong playlist mình chọn. Mình thêm bài vào đanh sách rồi qua danh sách đấy nghe thì ko nghe đc. Máy tự reset luôn. nhưng mà nghe ở phần danh sách mặc định thì vẫn BT. Máy mình đang dùng là E71. Các Pro chỉ giáo cái :D

Trả lời

Em nghĩ ko phải do font đâu, em cũng dùng font nhìu ký tự đặc biệt đây

Hic ngộ wá, đành chia buồn với anh. Chắc đợi bản cập nhật xem sao.

Mà em thấy bản này dường như load nặng nặng sao ấy, có lúc vẫn treo khi đang chỉnh chỉnh trong ứng dụng @@

- Nều trường hợp mà 2 member này có sự cố về TTPOT xin hãy thử file này xem sao coi có lỗi hay gì không hoặc có nặng máy hay bị văng ra như file caominh không nếu có cứ để lại lời nhắn để toàn bộ SM PDaviet sẽ fix trong các phiên bản sau chúc các member vui vẽ hạnh phúc và phát triển mạnh về công nghệ Symbian cũng như CNTT VietNam ngày càng đi lên.

Link download : http://www.4shared.com/file/155046462/b6f002fa/TTPOD_S60v3x__360_VN-EN-ZH_OSViet_Group.html

==================D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=============

Posted via Mobile Device
cảm ơn nhe. K bít sao chứ bản ttpod của bạn mình cài vô có cài đặt âm thanh. Bản tiếng Việt sym mình cài k có. Giờ thì khỏi thắc mắc nữa.

TTPod v3.60 S60v3 SymbianOS9.x English Translated by FoXPDA

Update thêm bản dịch của FOXPDA. Các bác thử cài xem có bị lỗi không nhé!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?imzmzjqyhij[/DOWNLOAD]

mình cài đè lên bản 3.5 VH là ok luôn. các bạn có ai có hiệu ứng cho Ttpod thì cho mình xin với. thank!

Test thử bản của nguyen tan binh thấy:
+ Chạy mượt như của PDAV.
+ Icon hiển thị đúng là 3.60, chứ không phải là 3.51 như PDAV.
+ Có kèm theo nhiều giao diện đẹp (15), tuy nhiên hiển thị đặc tính bài hát vẫn còn tiếng nga.
+ Hiển thị mục quét nhạc và thư mục, chữ bị lỗi

Cái này có dùng cho N73me được không mấy bác.Tui cài vào N73ME khi mở lên thì văng ra luôn

Cái này có dùng cho N73me được không mấy bác.Tui cài vào N73ME khi mở lên thì văng ra luôn

N73 hoàn toàn cài và dùng được bạn à, còn chuyện văng như thế nào bạn phải kiểm tra hoặc thông báo cụ thể.

Mọi người qua Đây để trải nghiệm phiên bản mới nhất 3.62 đã Vhóa của Moda CaoMinh171 nhé.

Back