• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Caominh171

TTPod v3.61 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ SM Kojiro:

Bản 3.60 cập nhật:

1. Có thể thiết lập các phím tắt dài
2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện
3. Có pop up hướng dẫn cài đặt
4. Tăng chức năng tải skin-line
5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

Bản 3.61 cập nhật:

Sữa lỗi treo ngay Splash rồi tự văng ra khi nhấp vào biểu tượng TTPod ở một số máy.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

Bản Việt Hóa bản 3.61 ở ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:
không biết mọi người thấy bản mới thế nào mình thấy bản 3.3 sài đã hơn 3.40 trở lên

-phiên bản từ bản 3.40 trở lên khó sài hơn 3.3 chỉ hơn hẳn chức năng bắn qua nhạc bluetooth
-còn mấy chức năng như chỉnh sữa font,màu chữ trong danh sách và lyric mất nên rất khó sài,
-đèn hình nền thì không mở được dành riêng cho lyric mà mở 1 lần 3 cái
-3.3 có nhiều skin chuẩn hơn như hiển thị hình ảnh,ghi trước bài random và có skin windown media việt hóa rất đẹp..

KJR cũng thấy các bản cũ dễ dùng hơn dù rằng có bản mới thì vẫn thích :)

Vấn đề bản này thế này bản kia thế nọ thì có lẽ anh em nên vào trang chủ nói cho tác giả biết chứ anh em mình chỉ biết dịch và dùng thôi, các vấn đề bàn luận sau thì chỉ biết đọc và cười thôi à :)

Cảm ơn Minh nhé! E làm nhanh quá :D Qua giờ mới có thời gian đi đọc hết các bài :(

Sẵn có cái splash đẹp đẹp, up lên cho a e dùng, chép đè vào !:\TTpod\Splash\ nhé.

mình dùng các bản từ 4.1 trở lên khi down lyrich về hay bị reset lại máy không hiểu sao nữa mình dùng e63

Bản mới này hình như không chuẩn cho lắm, nghe nhạc thỉnh thoảng nó lại "giật" 1 phát , xài bản cũ (3.51) thì không vấn đề gì (cùng bài hát).
Ko biết có ai bị giống mình ko ?

Bản mới này hình như không chuẩn cho lắm, nghe nhạc thỉnh thoảng nó lại "giật" 1 phát , xài bản cũ (3.51) thì không vấn đề gì (cùng bài hát).

Tốt mà. Chắc là do máy của bạn đó.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceMình cũng bị như bạn nè.có lẽ m nghĩ do máy b ạ.vì m tuys trên 3 con n85 n86 va n96 thì chỉ có e n96 là bị thôi

Nếu ko thể dowl thì bạn có thể tự làm đc mà. Cái này dễ lắm. vào www.google.com mà search:)):)):))

lyric của bản này ko tự động save như bản 3.5. hay là cài trên thẻ nó ko tự save. bản 3.5 khi mình cài vào thì tự động save lại khi mình chỉnh lyric.

lyric của bản này ko tự động save như bản 3.5. hay là cài trên thẻ nó ko tự save. bản 3.5 khi mình cài vào thì tự động save lại khi mình chỉnh lyric.

Bản này có tự save mà. Bạn xem lại phần cài đặt xem. Thường thì nó sẽ save vào E:/Ttpop/Lysric hoặc c:/Ttpop/Lysric

Bản này có tự save mà. Bạn xem lại phần cài đặt xem. Thường thì nó sẽ save vào E:/Ttpop/Lysric hoặc c:/Ttpop/Lysric
Posted via Mobile Device
y ban do la sau khi dieu chinh lyric khop voi nhac,pm khong save lai dieu chinh cua ban do vao lyric,nen nhac va lyric se khong khop vao nhau,chu khong phai la download xong roi khong save duoc ban ah

E đã remove bản cũ,co setup path4run,nhưng khi cài bản mới này thì báo "tập tin bị lỗi"
Posted via Mobile Device

E đã remove bản cũ,co setup path4run,nhưng khi cài bản mới này thì báo "tập tin bị lỗi"
Posted via Mobile Device
Lúc Remove bản cũ bạn đã vào App Manager để remove luôn những thứ có liên quan đến TTPod chưa?

Posted via Mobile Device
ban giai nen tap tin bang xplore hay freeunrar hay tren PC. Giai nen bang xplore de bi loi lam

Posted via Mobile Device

Lúc Remove bản cũ bạn đã vào App Manager để remove luôn những thứ có liên quan đến TTPod chưa?
Posted via Mobile Device
E đã vào "Quản lý ứng dụng" để xóa đó.chỉ mỗi TTPod thôi,chứ còn j liên quan nữa vậy a

Posted via Mobile Device
E đã vào "Quản lý ứng dụng" để xóa đó.chỉ mỗi TTPod thôi,chứ còn j liên quan nữa vậy a

Như bạn kiepngheo88 nói ở trên, dùng Xplore giải nén đa số file cài đặt đều lỗi cả, nên dùng FreeUnrar giải nén bạn àh!

Posted via Mobile Device

Nhiều khi nó gỡ không hết. Còn những file rác còn lại. Bạn nên sử dụng thêm những PM chuyên quét file rác dọn dẹp thêm xem sao.

vizualization có gì mới ko ạ, bác nào cài rồi cóp cái vizualization (nếu có mới hơn các bản cũ) ra ngoài rồi úp lên cho em với. hj, em van dung bản 4 nhưng vizulization của tất cả các bản và splash của bản mới nhất. hj

Posted via Mobile Device
Sao máyN82 chưa hack cuả em sao cài ko đc nhỉ,em đã sign và cài patch mà vẫn vậy

Back