• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.61 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!!

Posted via Mobile Device
y ban do la sau khi dieu chinh lyric khop voi nhac,pm khong save lai dieu chinh cua ban do vao lyric,nen nhac va lyric se khong khop vao nhau,chu khong phai la download xong roi khong save duoc ban ah

đúng rồi đó. được cái giao diện thay đổi so với các bản trước thôi. Skin mới. còn phần lyric thì ko được save tự động như bản 3.51

mình vẫn dùng bản 3.30, mấy bản sau này ko điều chỉnh được đèn màn hinh
bản mới nhất là 3.61 thì mình cũng chưa thử, ko biết có thay đổi gì ko
còn vấn đề nhạc và lời ko khớp thì dùng phím lên xuống để chỉnh tốc độ của lyric nhưng 1 số lyric chỉnh sao cũng ko khớp được

Bản này có tự save mà. Bạn xem lại phần cài đặt xem. Thường thì nó sẽ save vào E:/Ttpop/Lysric hoặc c:/Ttpop/Lysric

mình đã thử nhiều lần rùi. bản này ko tự save lyric luôn khi đang chạy chương trình như bản 3.51.được cái bảng menu có thay đổi. còn ko thấy j nổi bật hêt.

cho mình hỏi 1 chút: mình dùng n82 đã hack. sau khi cài bản 3.61 xong thì mình k cài được patch 4 run. máy báo không truy cập được ứng dụng yêu cầu. vì vậy khi chạy chương trình thì bị system erro. rất mong mọi người giúp đỡ. thanks!

mình vẫn dùng bản 3.30, mấy bản sau này ko điều chỉnh được đèn màn hinh
bản mới nhất là 3.61 thì mình cũng chưa thử, ko biết có thay đổi gì ko
còn vấn đề nhạc và lời ko khớp thì dùng phím lên xuống để chỉnh tốc độ của lyric nhưng 1 số lyric chỉnh sao cũng ko khớp được

Các Lyric mà bạn chỉnh ko khớp đc là do bản Lyric đó là ko khớp thôi. Bạn cũng có thể tự làm Lyric mà, thế có lẽ sẽ chuẩn hơn.

lúc trước em xài bản 3.21 thì xài tai nghe của Nokia các nút bấm đều ok,từ khi chuyển wa bản 3.61 này thì chỉ có nút chỉnh âm thanh to-nhỏ là dùng được, các nút play/stop & next... thì ko dùng được.ai có cách nào chỉ e giúp.em xài N82.

cho mình hỏi 1 chút: mình dùng n82 đã hack. sau khi cài bản 3.61 xong thì mình k cài được patch 4 run. máy báo không truy cập được ứng dụng yêu cầu. vì vậy khi chạy chương trình thì bị system erro. rất mong mọi người giúp đỡ. thanks!
Bạn dùng version bao nhiêu ? Đã hack bằng cách nào thế ? Nếu hack bằng Secman thì mở nó lên rùi Turn off ... Còn hack bằng hello thì mở cái Rompatche lên apply cái open4all lên và disable caps đi là đc ngay .

Posted via Mobile Device

Back