• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Beta1 S60v3 EN by SymPVietGroup!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Caominh171

TTPod v3.62 Beta1 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Update 25.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ VIP Q630666:

Cập nhật ở bản 3.62 Beta1:

1. Tối ưu hóa, giảm kích thước gói cài đặt
2. Hỗ trợ thêm về sửa đổi tag các bài hát và việc quét bài hát
3. Hỗ trợ phím tắt cho E 62 ( Ko biết có hỗ trợ E71 ko )
4. Hỗ trọ gửi Bluetooth khi đang play các bài hát.
5. Ưu tiên cuộc gọi và tin nhắn
6. Hỗ trợ thêm EQ và thêm hiệu ứng âm thanh
7. Sửa lỗi màn hình ngang.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

Chỉnh sửa cuối:
hehe hàng khủng póc tem phát, em down về test ngay kaka
Posted via Mobile Device
Hê ! Tốc độ Anh hóa của nhóm SymPViet siêu nhanh.ko biết khi nào mới có bản Final đây nhỉ?Sao mình thừ Updated trên trang chủ mà vẫn chưa thấy cập nhật Version này là sao nhi?

Bản Việt Hóa tại ĐÂY!!
Posted via Mobile Device
Sao mình cài bản Việt hóa thì ngon lành và sử dụng đc ngay,nhưng mình thử remove bản VH để cài bản Anh hóa này thì gặp lỗi là Install ra đc,nhưng khi vào Icon TTPod thì chỉ nháy 1 phát rùi bị Out ra luôn ko thể vào đc ứng dụng.vậy là sao nhỉ?Mình đã vào App.manager và xóa hết những gì liên quan tới TTPod rùi,đã cài Patch 4 run mà vẫn bị lỗi?Mong đc giúp đỡ!Thank trước !

Last edited by a moderator:
Posted via Mobile Device
Sao mình cài bản Việt hóa thì ngon lành và sử dụng đc ngay,nhưng mình thử remove bản VH để cài bản Anh hóa này thì gặp lỗi là Install ra đc,nhưng khi vào Icon TTPod thì chỉ nháy 1 phát rùi bị Out ra luôn ko thể vào đc ứng dụng.vậy là sao nhỉ?Mình đã vào App.manager và xóa hết những gì liên quan tới TTPod rùi,đã cài Patch 4 run mà vẫn bị lỗi?Mong đc giúp đỡ!Thank trước !

Sr bạn nha, mình post nhầm file. Phiền bạn tải lại dùm :(

E71 chạy rất tốt bạn nhưng bản này skin rất ít, bạn làm vài cái cho anh em đi, cám ơn nhiều.

xai skin cua 3.4, 3.5 ,3.6 truoc do tot ma ban

Posted via Mobile Device
mình thử rồi mà đâu có tác dụng! Tải mấy cái skin ở trang chủ thì nhìn dở lắm. Mà bản này phím đỏ bị vô hiệu thì phải, thấy bất tiện ở chỗ này đó!

mình thử rồi mà đâu có tác dụng! Tải mấy cái skin ở trang chủ thì nhìn dở lắm. Mà bản này phím đỏ bị vô hiệu thì phải, thấy bất tiện ở chỗ này đó!
sao minh xai skin van tot nhi

Posted via Mobile Device

mình thấy phím đỏ vẫn hoại động bình thường mà. mấy skin trên trang chủ co skin nhìn cũng được lắm, bạn coi kỹ chưa?

trong phan setting co phai cai dat chuc nang cho phim do nha ban

Posted via Mobile Device

các bác cho hỏi hình như cái này ko hỗ trợ phím tắt cho e71 thì phải

Ặc,hôm qua vừa tải 3.61..Sáng nay mò vào 4rum đã thấy 3.62 T.T ...Đúng là chạy theo công nghệ mết thật...Thanks mấy a mod cái nữa ^^...À các anh cho e hỏi hình như cái này nó không nhớ mấy cái cài đặt mình thiết lập đúng k?(vd:skin,tùy chọn sắp xếp theo tên ca sĩ,bài hát...)Vì mỗi lần thoát ra vào lại e lại phải set lại từ đầu

Chỉnh sửa cuối:
Ặc,hôm qua vừa tải 3.61..Sáng nay mò vào 4rum đã thấy 3.62 T.T ...Đúng là chạy theo công nghệ mết thật...Thanks mấy a mod cái nữa ^^...À các anh cho e hỏi hình như cái này nó không nhớ mấy cái cài đặt mình thiết lập đúng k?(vd:skin,tùy chọn sắp xếp theo tên ca sĩ,bài hát...)Vì mỗi lần thoát ra vào lại e lại phải set lại từ đầu
ban phai thoat bang cach exit cua chuong trinh,khong nen thoat bang cach khac

Posted via Mobile Device

Mình cài ban này vào mà không hiên thi duoc loi bài hát là sao vây?
Posted via Mobile Device
Thế b đã co lời ở thư mục ttpod "lyrics"chưa?mà tên lyrics cũng phải trung với tên bài hát thì mới hiện thị đó b.
Posted via Mobile Device

Ủa,cái này e tưởng phải tải lời về chứ làm sao tự động có ngay đc ?:O

Nó tự tải lời đó bạn, nhưng có điều lời nhiều lúc không trùng với tên bài hát, nên nó Search không ra.

TTpod càng ra phiên bản mới thì nó càng nặng , duyệt cái playlist mà nó chậm kinh khủng , đành ngậm ngùi quay lại ver 3.51 :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back