• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Beta1 S60v3 EN by SymPVietGroup!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình thấy nó cũng mượt, đâu có chậm lắm đâu :-?

Không bít CaoMinh thấy sao chứ , khi cài vào E63 duyệt playlist chậm quá trời , add nhạc thì chậm khỏi nói luôn , không biết có cách gì để khắc phục được không ... Nhưng cài lại ver 3.51 thì mượt lắm :-/

Không bít CaoMinh thấy sao chứ , khi cài vào E63 duyệt playlist chậm quá trời , add nhạc thì chậm khỏi nói luôn , không biết có cách gì để khắc phục được không ... Nhưng cài lại ver 3.51 thì mượt lắm :-/

Trên màn hình 240x320 thì rất nhanh bạn à, đây là bản beta1 hy vọng các bản tiếp theo nó sẽ fix để hỗ trợ tốt cho các dòng máy size 320x240.

Hiện đang xài 3.61 thấy ngon rùi. nhìn thấy chữ beta mà nản, đợi ra cái final set luôn thể.

không biết bản này có lưu lại được lời bài hát sau khi sửa lại tốc độ không nhỉ
Posted via Mobile Device

không biết bản này có lưu lại được lời bài hát sau khi sửa lại tốc độ không nhỉ
Posted via Mobile Device

nếu bạn hay sửa lyrics thì dùng bản 3.50 hoặc 3.51 là ngon nhất. Sửa fát cập nhật lời lun. Lên 3.6 sửa lyric chán lắm.ko cập nhật lun như 3.5

Posted via Mobile Device

Mình sài thằng này thấy ổn mà,lyrics cũng chạy mượt luôn.Phải nói là quá ok.
thanks Caominh171 nha

Thế b đã co lời ở thư mục ttpod "lyrics"chưa?mà tên lyrics cũng phải trung với tên bài hát thì mới hiện thị đó b.
Posted via Mobile Device

Mình đã có lời ở thư mục lyric rồi. Và tên lời cũng trùng với tên bài hát rồi mà sao vẫn không hiển thị lời? Mặc dù mình đã cài đặt hiện lời bài hát
Posted via Mobile Device

TTPOD 3.62 style WMP 11 (Quá đẹp)

Em vừa vác ở bên OPDA về =D> không biết bên mình có chưa.Chưa có thì Thank e phát cho em vui mình mới học post bài nha..hjhj :D
Dow về xóa đuôi .7z rồi giải nén bình thường nha

Em vừa vác ở bên OPDA về =D> không biết bên mình có chưa.Chưa có thì Thank e phát cho em vui mình mới học post bài nha..hjhj :D

Mình thấy skin cool yelow là đẹp nhất.có ai có skin nào hình singer hiện full màn hình nhưng các thanh cuả skin k bị mờ đi k?

Posted via Mobile Device

Bản này là riêng biệt người ta lấy từ bên opda thì phải. Sao lại move vào đây hả Mod? Đâu phải PV làm ra bản này đâu?

Bản này là riêng biệt người ta lấy từ bên opda thì phải. Sao lại move vào đây hả Mod? Đâu phải PV làm ra bản này đâu?

Tìm tòi, sưu tầm và chia sẻ nhá bạn.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

Dù gì nó cũng chỉ là một bản MOD của PM này thôi chứ có phải PM mới đâu mà lập topic làm gì cho rối. Chủ topic không có ý kiến thì thôi bạn có ý kiến làm gì. MOD gộp vào đây cho gọn và mọi người dễ theo dõi là phù hợp rồi.

có skin thì hay hơn, chứ vác nguyên cái này thì lại mất công cài lại :)

cái này mod lun cả icoi ma bác.Skin k thui thì lấy được nhưng chơi cả bộ cho hợp thì hay hơn

Cho hỏi sao mình down mấy bản này về sao ko cài cho N81 đc nhỉ. Khó hiểu quá. Ai giúp mình với.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back