• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!!

em đang dùng phần mềm fontrouter rùi anh àh .
chẳng hiểu sao các bản trước không bị
mà bản này lại bị

Mình dùng E72 và đã hackphone. Sao mình k cài được file Patch 4 Run TTPod. Nó toàn báo " K cho phép ứng dụng truy cập được yêu cầu" chẳng biết làm thế nào nữa.....

Mình dùng E72 và đã hackphone. Sao mình k cài được file Patch 4 Run TTPod. Nó toàn báo " K cho phép ứng dụng truy cập được yêu cầu" chẳng biết làm thế nào nữa.....

Sign cho nó 1 phát đi bạn.

hik, nó báo như thế có nghĩa là ông vẫn chưa hack phone đc rùi.về hack lại đi.Chứ singh cũng ko ăn thua đâu.Hack lại xong đảm bảo cài ngon ơ.Tui bị lỗi như vậy 1 lần rùi khi cài TTPOD.

hik, nó báo như thế có nghĩa là ông vẫn chưa hack phone đc rùi.về hack lại đi.Chứ singh cũng ko ăn thua đâu.Hack lại xong đảm bảo cài ngon ơ.Tui bị lỗi như vậy 1 lần rùi khi cài TTPOD.

Các phần mềm khác mình vẫn cài được bình thường sau khi sign... Mình hack bằng HelloOX2 mà, làm thế nào để biết đã hack được hay chưa nhỉ....

Các phần mềm khác mình vẫn cài được bình thường sau khi sign... Mình hack bằng HelloOX2 mà, làm thế nào để biết đã hack được hay chưa nhỉ....

bạn sign phần mềm thì hack để làm gì . bạn hack xong rồi cài các pm lung tung đi thấy báo chứng chỉ bị lỗi thì là ko đc :D:D:D nhận hack tại mù cang chải = 1 chai lavie/ máy đây :)):)):))

Spam linh tinh nhiều thế nhỉ, anh Thắng với anh q630666 post hộ em cái tag editor lên được không ạk, em tìm mãi huk thấy. Thân^_________^!:p

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 31.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ 0988846477:

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

>>>> HAPPY NEW YEAR!!! <<<<

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!
troi oi ra nua roi, Đua theo công nghệ mệt thiệt. hihi nhưng cũng mừng wa

TTPod v3.63 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 31.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

..........................................

Trích dẫn từ 0988846477:

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

>>>> HAPPY NEW YEAR!!! <<<<

My best wishes in 2010 to All PDAViet Members & My SymPVietGroup!!

troi oi ra nua roi, Đua theo công nghệ mệt thiệt. hihi nhưng cũng mừng wa.hihih​

Last edited by a moderator:
To:qq63066
em hỏi cái add ảnh vào bài hát trong TTPod chứ huk phải add ảnh cho cái nghe nhạc mặc định của máy@@:-??

em hỏi cái add ảnh vào bài hát trong TTPod chứ huk phải add ảnh cho cái nghe nhạc mặc định của máy@@:-??

Xí xớn trả lời hộ: bạn cop ảnh về vào xem thông tin bài hát xem tên ca sĩ là gì thì đặt tên file ảnh là tên ca sĩ (y hệt trong phần thông tin bài hát) thêm[0].jpg
VD: blue[0].jpg rồi copy vào phần !:\ttpod\picture\artist\
Cái file piture đã bị ẩn nên bạn phải mở cái show hide folder của x-plore lên nha

Bạn hỏi ng khác nhưng mà bạn hiểu mù mờ ngay cả câu hỏi chính bạn đưa ra.PM mình cho bạn xem có tác dụng chỉnh tag và add ảnh vào MP3 nên khi add xong bạn vào pm nghe nhạc nào nó cũng hiện hình lên.Bạn vào ttpod cài đặt hiện ảnh album thì khi play bài đó nó sẽ hiện hình album.Chúc bạn thành công

Bạn hỏi ng khác nhưng mà bạn hiểu mù mờ ngay cả câu hỏi chính bạn đưa ra.PM mình cho bạn xem có tác dụng chỉnh tag và add ảnh vào MP3 nên khi add xong bạn vào pm nghe nhạc nào nó cũng hiện hình lên.Bạn vào ttpod cài đặt hiện ảnh album thì khi play bài đó nó sẽ hiện hình album.Chúc bạn thành công

Em xin lỗi em đã add ảnh vào bài hát,vào cái nghe nhạc mặc định của E 63 có ảnh. Anh có thể chỉ rõ cho em cài đặt hiện ảnh album thế nào không ạk. Em đã xem kĩ phần cài đặt của TTPod không có cái hiện ảnh album anh ạk. chỉ có cái tự hiển thị ảnh bài hát , em đã chọn Mở nhưng nó không hiện cái ảnh em add vào. Còn nếu dùng chức năng tự tải hình ảnh thì nó vẫn hiện bình thường anh ạk>_____________<:((

Xí xớn trả lời hộ: bạn cop ảnh về vào xem thông tin bài hát xem tên ca sĩ là gì thì đặt tên file ảnh là tên ca sĩ (y hệt trong phần thông tin bài hát) thêm[0].jpg
Cái file piture đã bị ẩn nên bạn phải mở cái show hide folder của x-plore lên nha

Bạn ơi mình đã rà soát kĩ mục TTPod trong ổ mình cài đặt rồi. không có folder picture hay artist như bạn nói nhé>____________<:((

Last edited by a moderator:
Cái này mình cũng nghe thấy lần đầu.Và chắc chắn là ko có như bạn nói.Ko biết bạn tìm ở đâu ra chức năng này trên ttpod
Em xin lỗi em đã add ảnh vào bài hát,vào cái nghe nhạc mặc định của E 63 có ảnh. Anh có thể chỉ rõ cho em cài đặt hiện ảnh album thế nào không ạk. Em đã xem kĩ phần cài đặt của TTPod không có cái hiện ảnh album anh ạk. chỉ có cái tự hiển thị ảnh bài hát , em đã chọn Mở nhưng nó không hiện cái ảnh em add vào. Còn nếu dùng chức năng tự tải hình ảnh thì nó vẫn hiện bình thường anh ạk>_____________<:((
Bạn vào cài đặt >>> cài đặt >>> Tải lời nhạc >>>> Tự hiển thị ảnh bài hát bạn chọn bật là có nhé

Pm nay ko fu hop voi kieu man hinh 176x208 cua 3250 nho! Ban nao co pm nay ho tro cho 3250 post len giup m voi. M dung dt nen hok viet dc dau. srr moi ng nha!

bản này có bị lỗi như mấy bản trước không bạn ? Trong phần sửa bài hát các bản trước đều sai lệch hết à
phần Ca sỹ thì nhảy xuống Album, còn phần Album lại nhảy xuống năm

Anh Minh ơi mấy hôm trước em sử dụng cái tải lời bài hát nó vẫn ngon. Nhưng hôm qua khi em vào xóa hết các lời bát hát, rồi tải lại lời bài hát mới thì nó cứ bị out ra. Anh Minh biết cách sửa chữa không chỉ cho em với. ^_________^!:p

Cái này mình cũng nghe thấy lần đầu.Và chắc chắn là ko có như bạn nói.Ko biết bạn tìm ở đâu ra chức năng này trên ttpod

Bạn vào cài đặt >>> cài đặt >>> Tải lời nhạc >>>> Tự hiển thị ảnh bài hát bạn chọn bật là có nhé

Đã làm và không hiện gì hết anh ạk. Em còn 1 thắc mắc nữa là em sử dụng cái Tải lời bài hát, mấy hôm trước đang nghe tải lời vẫn ngon, nhưng hôm nay em tải lời bài hát nó cứ bị out ra ạk, anh biết cách sửa chữa chỉ cho em với:p^_______^

Back