• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.70 Alfa 13 EN by Nima79/ LiL/Liemlovevn7 (trag 2, #19)

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

ttopd phiên bản mới :

UPDATE 10.3.2010 TTPod !!

thanks you bạn matthenho , mình post đây cho anh em nhé

Thay đổi đăng nhập:

làm mịn font tuyệt đối

Tối ưu hóa nếu bạn đã có màn hình chuyển đổi tốc độ

Phân loại để loại bỏ cặp chữ cái trường hợp-nhạy cảm

N73 tăng âm thanh và tăng bass hiển thị

bảo vệ N95 chế độ hiển thị vào ban đêm

Vấn đề này là chủ yếu :

sửa lỗi màn hình ngang sau thu hồi , thiếu các quyền truy cập tới một điểm đã sắp xếp trước

Điều chỉnh âm lượng, sửa chữa sự cố N73 khi có vấn đề

Một số mô sản phẩm sửa vấn đề của chế độ hẹn giờ tắ máy lúc ngủ là không hợp lệ

Cải tiến độ xử lý các vấn đề về hình ảnh động không thể hiển thị được

Sửa chữa chế độ mở cửa sổ chương trình vào ban đêm , khóa bàn phím và bấm nút trái, độ sáng màn hình sẽ không trở về như vâỵ nữa
Cố định cỡ chữ 14 ngày, văn bản sẽ hiển thị các vấn đề sẽ được đặt nhầm

Sogou đầu vào sửa chữa phương pháp sử dụng âm thanh hàng ngày không thể tìm kiếm những lời bài hát và hình ảnh sử dụng chức năng Dán của nó

Sửa chữa tự động tải hình ảnh về bài hát , mở tự động giấu các hiệu ứng thị giác, trực quan có hiệu lực không hiển thị được vấn đề

Khắc phục lỗi font đặt quá lớn, các từ tiếng Anh đã được tách ra vấn đề hiển thị

Sửa : # + theo các tập tin từ khóa, bạn không thể phát hành một nhãn hiệu liên tục

Sửa : khỏi ảo, việc chuyển đổi sẽ xuất hiện nền đen vấn đề về thị giác

Sửa : trắng Melody II nhanh về phía trước quay lại, phản ánh một phần của vấn đề sẽ được nhấp nháy

Sửa : đồ thị kết quả tìm kiếm từ > 1, khi di chuyển con trỏ đến dòng cuối cùng, con trỏ sẽ di chuyển lên một dòng

Sửa : cách sử dụng để thay đổi các danh sách phân loại, hình ảnh liên quan đến vấn đề này sẽ là không chính xác

Sửa : màn hình nền cho thấy built-in hình ảnh, hình ảnh của vấn đề sẽ được biến dạng

Fix tuỳ chỉnh thư mục, đường dẫn ở cuối không nhập "\", đường dẫn lưu không phải là vấn đề chủ yếu

Lưu ý: Anh em nào gặp lỗi cài đặt thì cài thêm Patch 4 run vào nhé !

Mã đăng ký 16 Zero (0000000000000000)

một số chỗ dịch chưa chuẩn anh em thông cảm nhá !

http://www.mediafire.com/?kidotyz5erh

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
ừ dịch xong mà 1 số từ vẫn chưa sửa được , pro nào sửa giúp mình nhá !

Dang tiec la phan am thanh moi truong (diem noi bat) da bi loai bo de lap loi treo,out,...cua nhung version aphalt truoc :( Ported via Mobile Device

Chinh lyric bang phim di chuyen van khong duoc,hieu ung khong hien

posted via mobile device

Chỉnh sửa cuối:
bản này liệu có ổn định bằng bản của LIL ko vậy?

N73 trong phan gioi thieu co noi den,tuc la co dung duoc ma. Minh xai ok tren N73 ME

Posted via Mobile Device

Máy chưa hackphone có cài được không bạn? TTPOD toàn bắt hackphone mới cho cài, mình thì chẳng thích hackphone, chỉ muốn sign thôi

sang bên box v5 có file patch4run đc phân quyền chỉ sign là cài đc của anh ngoanrazor, box vh v5: ttpod 3.51 ý :-??

Theo cảm nhận của em về bản này như sau :
- Cái này vẫn chưa khắc phục được lỗi tự động tắt đèn màn hình khi không động gì đến bàn phím, mặc dù đã để chế độ Screen backlight ở chế độ auto.
- Vào các mục ở options chậm hơn các bản trước đây.
- chọn ảnh nền ở chế độ thumbnail thì vừa vào gallery thì nó tự chọn ngay ảnh đầu tiên và thoát ra ngay.
- cách tích hợp các cài đặt tất cả vào mục settíng nhìn có vẻ gọn hơn các bản cũ nhưng thực ra không tiện cho lắm, phải vào rất rườm rà.

cài vào N82 ko đựoc mặc dù đã cài path nhung vẫn báo system eror,

restart lại thì ok hehe đang test

cai nay sao ko chỉnh được danh sách hửm mọi ngừi bấm bút+ phím lên-xuống ma ko thèm đi có ai biết ko vầy?

Hic, sao màn hình của mình sau khi quay ngang rùi không quay lại được như cũ vậy, có bạn nào biết cách chỉnh lại chỉ mình với, cám ơn nhiều!!!

cai nay sao ko chỉnh được danh sách hửm mọi ngừi bấm bút+ phím lên-xuống ma ko thèm đi có ai biết ko vầy?

Hic, sao màn hình của mình sau khi quay ngang rùi không quay lại được như cũ vậy, có bạn nào biết cách chỉnh lại chỉ mình với, cám ơn nhiều!!!

cả 2 qua đây down việt hóa xem sao :

http://www.pdaviet.net/showthread.p...Alpha13-S60v3-Cr-cked-Việt-Hóa-bởi-SymPViet!!
chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Theo mình da test trên N93 và thây: nêu ban su dung vizualization mà cài dat auto blacklight thì dèn màn hình se không tat. Ban hay Offshow trong Vizualization, màn hình se tat sau thoi gian ban da cai dat. Tuy nhiên vân phát sinh môt vài lôi tu out khi next bài hoac thay dôi Equalize.
Posted via Mobile Device

TTpod V3.70 English Translated bản đầy đủ của L1L/Liemlovevn7 S60V3

TTpod V3.70 English Translated Sisned Cr@cked L1L/Liemlovevn7 S60V3

1.The kiến trúc decorder mới giảm cpu và compusmtion điện, tăng hiệu suất và kết quả.
2.Support mp3 giải mã hệ thống, quang phổ hiển thị thực.
3.Support bên trái và cân bằng các kênh adjusment.
4.Readjust và tối ưu hóa các menu bên trái.
5.Increase menu chuột, các phím tắt phím '1 'hơi thở.
6.To tăng theo tên album, bằng cách thêm thời gian arragement ngẫu nhiên sắp xếp như vậy.
7.Increase đánh dấu và featerus di động.
8.Optimize pop-up boy giao diện để hiển thị.
9.To tăng cỡ chữ và màu sắc giao diện lyrics.
10.Increase các mịn nhanh về phía trước.
11.Send một tập tin chỉ đạo bluetooth mặc định để gửi.
12.Custom thêm vào danh sách "yêu thích" danh sách deafault.
13.Supported hình ảnh từ defenition các thư mục.
14.Removal eq một lần nữa.

Đây là bản sisned Cr@ck. Mã số 000000000 ...........

http://www.mediafire.com/?lzw4nomncyw

thấy bản này dùng khá ổn , anh em test rồi cho ý kiến nhé !

chúc vui !

Last edited by a moderator:
Sao lời giới thiệu ngộ quá vậy bạn. Đọc không hiểu làm sao dám test?!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back