• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.70 Alfa 13 EN by Nima79/ LiL/Liemlovevn7 (trag 2, #19)

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình test trên N96 thì chưa bị lỗi gì cả. Cho mình hỏi là khi chép phần Lyrics vào thì lời bài hát nó hiển thị ko có dấu chắc do thiếu font (N96 có tiếng việt) xin hỏi phải chép thêm font nào và chép vào đâu vậy? Thanks nhiều :)

Chỉnh sửa cuối:
mấy bản này diễn đàn giới thiệu hết rồi mà :-?8-|

Mới có 2 hôm nay thôi :) Nhưng KJR nhất quyết k chạy theo nó nữa :D

mấy hum trước thì ko thấy giới thịu là bản bao nhiu. giờ tự nhiên nhảy vọt lên 13. mình thấy hình như có skin mới, còn màn hình nhỏ thì ko bít khắc phục được chưa?

mấy hum trước thì ko thấy giới thịu là bản bao nhiu. giờ tự nhiên nhảy vọt lên 13. mình thấy hình như có skin mới, còn màn hình nhỏ thì ko bít khắc phục được chưa?

Bên Việt hóa, Minh đã fix rồi đó bạn :0

TTpod v3.70 Alpha 14 CN for s60v3 *License 16 zero* UPDATE: Optimized image loading speed problem is fixed: Fixed a revolving door model, the desktop player does not display the image problem is fixed to read embedded images open, if they had to switch screen after the current song does not show embedded images , but the problem is fixed external map night mode is turned off, adjust the brightness setting night mode, you can not real-time preview of the problem is fixed mini show interface will change according to * # mini player transparency fix main page displays a single line lyrics , there will be shaved phenomenon of the problem is fixed Visualization After reloading the skin, visual area will display a black background to the problem.DOWNLOAD

Các bạn test thấy sao chứ tôi thấy bản này chẳng khác gì bản 3.63 chức năng thua xa bản 3.70 củ

Các bạn test thấy sao chứ tôi thấy bản này chẳng khác gì bản 3.63 chức năng thua xa bản 3.70 củ

khác bản 3.63 là ở phần chỉnh màu chữ , kích cỡ chữ bạn nhé ! :-?

bản mới thì phải hơn cũ chứ bạn , làm gì có chuyện mới lại thua xa cũ ! :|

Status
Không mở trả lời sau này.
Back