• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha14 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 16.3]

E71 cài rồi cũng bị văng :(

văng mấy lần hả bạn ơi , vì con e71 của bạn mình lần đầu cài vào cũng bị văng nhưng từ lần sau không bị nữa bạn à !

có bị văng thì cũng phải hơn 10 - 15 lần mới văng 1 lần :D .

bản alpha mà bạn , có hoàn chỉnh đâu !

chúc vui !

N95 của mình cài chạy phà phà chưa thấy văng viếc gì hết ! Anh em cứ an tâm thử nghiệm nhé !

N95 của mình cài chạy phà phà chưa thấy văng viếc gì hết ! Anh em cứ an tâm thử nghiệm nhé !

chứng tỏ con xế hộp ttpod của pác vành không bị đảo :p thì vấp phải ổ gà cũng không bị xòe :D !

chúc vui !

@:chiencoi: mình cài bản của bạn cũng văng như của bản M viet hoá nè bạn ơi. Thử đủ cách vẫn như thế. Pó tay

@:chiencoi: mình cài bản của bạn cũng văng như của bản M viet hoá nè bạn ơi. Thử đủ cách vẫn như thế. Pó tay

cả 2 bản đều văng hả pác , khó hiểu nhỉ ! :(

vừa vào văng luôn hay là vào trong rồi ấn nút thì bị văng hả pác ? :-?

chúc vui !

Cả 2 bản lun á. Cài xong vào nhập mã. TB nhập xong nó load giao diện và sau đó là văng ra. Dù có xoá cài lại và vào là out ngay.

thua rùi chiencoi ơi, cũng ko xong vẫn là điệp khúc load xong rùi out liền nè.

TTPod v3.70 Alpha14 S60v3 Cr@cked Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

...

Àh wên nữa, tks anh Lâm nghen (together :p)

- Theo thông tin mình xem TTPOD 3.70 (14) bản việt hóa có nhiều member thắc mắc là tại sao khi cài xong nhập mã nó bị văng ra. Cái này có 2 trường hợp
1/ Trường họp 1 : Là do File RSC Quá dài từ phần string 364 trở xuống tới string 796 Sẽ có một khoảng là những String này nó tự nối liền những từ lại với nhau. Vì thế nếu bản tiếng Anh không bị lỗi thì tiếng việt sẽ lỗi chỗ này ngay. Ví dụ một phần lỗi nhỏ cho các member khỏi lúng túng trong việc cài xong mà bị văng ra. Nếu những máy nào chạy được thì khi vào TTPOD chuyển TAB qua phần Lyric tức là lời nhạc bấm Tùy chọn sẽ bị Out Phầm mềm ra ngay.
2/ Trường hợp 2 : Là do những mày không có cài đặt Patch Run của chủ Topic đã upload ở Trên vì thế khi cài đặt TTTPOD 3.70 (14) bầm vào icon là nó văng ra ngay.

=> Suy ra : Mình thay mặt chủ Topic và các member về 2 lỗi nhỏ bên trên mình sẽ Fix lài hộ chủ topic và giúp các member xài 3.70(14) vui vẽ trong những bài hát hay của chính dế yêu mình.

Một lần nữa xin chúc các mob - Chủ Topic và các member có một ngày vui vẽ và hạnh phúc bên gia đình cũng như trong cuộc sống.

- Theo thông tin mình xem TTPOD 3.70 (14) bản việt hóa có nhiều member thắc mắc là tại sao khi cài xong nhập mã nó bị văng ra. Cái này có 2 trường hợp
1/ Trường họp 1 : Là do File RSC Quá dài từ phần string 364 trở xuống tới string 796 Sẽ có một khoảng là những String này nó tự nối liền những từ lại với nhau. Vì thế nếu bản tiếng Anh không bị lỗi thì tiếng việt sẽ lỗi chỗ này ngay. Ví dụ một phần lỗi nhỏ cho các member khỏi lúng túng trong việc cài xong mà bị văng ra. Nếu những máy nào chạy được thì khi vào TTPOD chuyển TAB qua phần Lyric tức là lời nhạc bấm Tùy chọn sẽ bị Out Phầm mềm ra ngay.
2/ Trường hợp 2 : Là do những mày không có cài đặt Patch Run của chủ Topic đã upload ở Trên vì thế khi cài đặt TTTPOD 3.70 (14) bầm vào icon là nó văng ra ngay.

=> Suy ra : Mình thay mặt chủ Topic và các member về 2 lỗi nhỏ bên trên mình sẽ Fix lài hộ chủ topic và giúp các member xài 3.70(14) vui vẽ trong những bài hát hay của chính dế yêu mình.

Một lần nữa xin chúc các mob - Chủ Topic và các member có một ngày vui vẽ và hạnh phúc bên gia đình cũng như trong cuộc sống.

Lỗi văng chỗ Tab lời nhạc đã hok còn từ bản v3.63 rồi bạn àh.

Như các mem bị out toàn màn hình độ phân giải 320x240 thôi, & các bạn ấy cũng đã thử bản EN lun mà vẫn bị thì mình nghĩ hok phải lỗi string rồi

tất cả anh em cùng cho một tràng =D> thật to cho bác nguyentanbinh vì hành động hiệp nghĩa này nào ! :D

chúc vui !

Lỗi văng chỗ Tab lời nhạc đã hok còn từ bản v3.63 rồi bạn àh.

Như các mem bị out toàn màn hình độ phân giải 320x240 thôi, & các bạn ấy cũng đã thử bản EN lun mà vẫn bị thì mình nghĩ hok phải lỗi string rồi

- Nếu caominh có máy N73 test chuyển tab thứ 2 bấm tùy chọn sẽ rõ hơn. màn hình 240x320. Thank you caominh

Đã test cả bản ENG cũng như bản VIE. trubic cũng đã cài path run rồi nhưng vẫn out. Thui đành chờ bản fix vậy!

Đã test cả bản ENG cũng như bản VIE. trubic cũng đã cài path run rồi nhưng vẫn out. Thui đành chờ bản fix vậy!

bản tiếng anh mà cũng bị out à ! :|

vậy thì thành thật chia :( với pác rồi ! mà nó vào trong được mấy giây vậy bạn ?

chúc vui !

Dạ em đang dùng E72 anh ơi. Hình như chỉ có dòng E bị thui anh à.
@chiencoi: thì nó load skin ttpod 3.70 sau đó vào đến skin bên trong vừa chớp cái là tắt ngay
thui ráng chờ bản fix của anh Bình xem sao.

Dạ em đang dùng E72 anh ơi. Hình như chỉ có dòng E bị thui anh à.
@chiencoi: thì nó load skin ttpod 3.70 sau đó vào đến skin bên trong vừa chớp cái là tắt ngay
thui ráng chờ bản fix của anh Bình xem sao.

- Trường hợp E72 hiện này chưa có bản của màn hình 320x240 vì E72 còn mới nên nó còn lỗi phần này. Thank you Mình sẽ cố gắng khắc phục

Back