• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Alpha39 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.03]

Đã xóa đi cài lại 5 lần, lần nào cũng nhấp nháy rồi bắn ra ngoài

vậy hả , thế bạn cài bản tiếng anh vào có chạy ngon lành trên e71 của bạn không ?

mình thấy mọi người bảo chạy vù vù mà !

chúc vui !

thông báo...bản 3.70 này cả bản tiếng a và tiếng việt đều ko xài đc cho màn hinh 320*240..cứ kích vào là bắn ra ngoài ngay...chỉ còn cách là xài bản 3.63 là ngon lành cành đào...đặc biệt skin của nó thì miễn bàn .Đẹp tuyệt vời.

cài lại nhiều lần rồi vẫn không được, có ai chỉ mình với

Bạn xoá TTpod các bản cũ + Xoá luôn folder TTpod trong thẻ nhớ.Rồi cài Bản này vào xem đc không?
Nhớ là phải xoá Folder TTpod trong thẻ nhớ nhé!

Em cài vào bộ nhớ máy bây giờ muốn xóa cái thư mục đó đi mà không xóa được ah...

Bản này ko thích hợp cho màn hình 329x240 đâu các bạn à. Dùng bản 3.63 cho ổn nhé, các bạn có format thẻ và máy cũng cài ko được đâu nè.

bản 39 này không có phần lưu vị trí khi thoát,thao tác thì chậm k mượt,nói chung là chán :(

Tại sao khi hiển thị lời thì những chữ như ơ, ô ... Lại bị ô vuông. Máy mình là N5320. Xin chỉ giáo

@Dmobile: nếu trong tuỳ chọn hiển thị tiếng việt tốt, vậy là tập tin *.lrc lưu ko đúng chuẩn của nó. Bạn tìm lrc khác xem sao nhé.

Khi xem fullshow(giữ phím *) thì ok nhưng trog trang thì bị ô vuông. Có ai bị như mình k0

Mình đã thử tất cả các bản của ttpod nhưng đều bị thế. Mong các bro giúp đỡ. Tks

Last edited by a moderator:
mọi người dùng bản Wave alpha 13 đi chứ bản 39 này 100% không chạy đc màn hình 320x240 đâu đừng cài cho phí công vô ích :((

Tại sao khi hiển thị lời thì những chữ như ơ, ô ... Lại bị ô vuông. Máy mình là N5320. Xin chỉ giáo

máy bạn đã hack và cài font chưa. font mặc định của máy thì toàn ô vuông thui

Với bản alpha39 này thì máy mình N81 click vào biểu tượng bị out ra ngoài luôn !?

Với bản alpha39 này thì máy mình N81 click vào biểu tượng bị out ra ngoài luôn !?

tốt nhất là dùng bản cũ đi bạn. đợi nó ra final rùi dùng lun. chứ bản 3.70 này chạy theo nó chắc hộc máu quá!!

Back