• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Beta S60v3 EN Translated by SymPVietGroup!! [Cập nhật 13.04]

Đẩy ra liên tục ... Hic ... Chưa bao giờ xài được cái này cả ... Ai có thể cho em biết đây là lỗi gì không ... Và cách fix nó :(

Đẩy ra liên tục ... Hic ... Chưa bao giờ xài được cái này cả ... Ai có thể cho em biết đây là lỗi gì không ... Và cách fix nó :(

K dùng dc bản 3.70 thì quay về dùng bản cũ hơn đi b.

Phát hiện ra lỗi đầu tiên: Scan nhạc bị lỗi, cứ scan là out! Ko bít có bác nào bị như em ko?
Bị 1 lần,sau đó mình remove cài lại k bị nữa :D
Ai có nhiều skin đẹp đẹp cho bản 3.7 này không vậy. Mấy cái skin có sẵn dùng không ưng lắm
Tặng bạn 1 lô của mình, thử chay vậy nhé,cái nào k đc chịu khó xóa thủ công :( (giải nén chép đè vào thư mục TTPod)

Chỉnh sửa cuối:
Bị 1 lần,sau đó mình remove cài lại k bị nữa :D

Tặng bạn 1 lô của mình, thử chay vậy nhé,cái nào k đc chịu khó xóa thủ công :( (giải nén chép đè vào thư mục TTPod)

bạn có bít cách fix màn hình 176x208 kô?;;)

K dùng dc bản 3.70 thì quay về dùng bản cũ hơn đi b.

Em dùng bản nào cũng bị hiện tượng này ... Đã hack rồi, các soft khác đều Ok, bh phải xài Jukebox thấy cực quá :( ... Ai có bản nào dùng ổn định cho E72 share e với ... Tkx

Em dùng bản nào cũng bị hiện tượng này ... Đã hack rồi, các soft khác đều Ok, bh phải xài Jukebox thấy cực quá :( ... Ai có bản nào dùng ổn định cho E72 share e với ... Tkx

M có thằng b dùng e72 nó cài ttpod3.62 dùng tốt mà b.àh mà b có dùng file c2z trong rompatches k vậy?

M có thằng b dùng e72 nó cài ttpod3.62 dùng tốt mà b.àh mà b có dùng file c2z trong rompatches k vậy?

Hic .. Trong room patch của mình chỉ có Open4al và installsever_FP2 thôi ... Mình đâu có thấy file c2z nào đâu bạn ơi ... Chỉ giúp mình với ...l

Hic .. Trong room patch của mình chỉ có Open4al và installsever_FP2 thôi ... Mình đâu có thấy file c2z nào đâu bạn ơi ... Chỉ giúp mình với ...l

Giờ vậy nha b.b gớ thật sạch ttpod cả file pat4run nữa.xong vào x_plore xóa thư mục ttpod luôn.rồi cài lại xem sao.còn file c2z đó là m hỏi xem b có dùng k?vì m cũng đã từng bị dính ttpod như b nguyên nhân là do m dùng file đó

Giờ vậy nha b.b gớ thật sạch ttpod cả file pat4run nữa.xong vào x_plore xóa thư mục ttpod luôn.rồi cài lại xem sao.còn file c2z đó là m hỏi xem b có dùng k?vì m cũng đã từng bị dính ttpod như b nguyên nhân là do m dùng file đó

Yeah ... Em cám ơn pác nhiều nhiều lắm :X ... em đã thành công :p

Back