• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Beta S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 13.04]

Caominh171

TTPod v3.70 Beta S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

Bản này mình đã cho thêm vài skin của riêng v3.70 khá đẹp!!

Demo:

Trích dẫn từ TM Thangnd31082: (Tks anh Thắng)

Mới vọc được bên IPMart, xin trích dẫn nguyên văn biên dịch bằng tiếng Anh của tác giả . Anh em nào rảnh dịch sát nghĩa giùm !Mình rất ghét dùng Google dịch láo sau đó pót lên --> mất sự trong sáng của Tiếng Việt

New version features {New and Improved}:

1. Decoded based on a new system architecture to improve performance and results, reduce the CPU occupancy and power consumption;
2. Increase environmental sound adjustment function;
3. Increase the left and right channel balance adjustment function;
4. Optimize most of the pop-up box interface display;
5. The new image processing engine, better display;
6. Increase the image rotation display;
7. To increase picture lantern display;
8. Increase the image rotating display;
9. Add "1" key shortcut menu;
10. Optimal adjustment of left menu layout;
11. Increase the power-saving mode;
12. Increase in night mode;
13. Increase by album name, by adding time to sort random ranking;
14. Increase the tag and mobile functionality;
15. Increase the smooth fast forward / rewind mode;
16. Increase the font Stroke effect;
17. Increase the font shadow effects;
18. Increase the font size and color of the lyrics interface regulatory function;
19. Increase the image storage directory customization;
20. To increase the transparency of regulatory function mini player;
21. Support "start play" and "Memory out of position" set separately;
22. Support the left-menu press the left arrow keys to turn off;
23. Optimize the speed list, scroll and flip;
24. Custom list add "Favorites" list by default;
25. Bluetooth to send support for sending multiple files at the same time;
26. ID3 editor cache optimization methods to improve save rates;
27. Increase the power, the progress bar handle and follow the syntax of animation, and more skin.

Fixes:

1. FP2 models to solve the problem of sleep shutdown mode is invalid;
2. Repair some models use JbakTaskMan forcibly closed by the program in the phone reboot problems;
3. Repair 3250/5500 and other models for music when the phone reboot problems;
4. Fix built-in image in the switch if they had not displayed when the screen or skin problems;
5. Repair part of the model image display area width ranging from pictures shown due to gaps;
6. Fix MPEG-4 AAC Audio Coding format, the problem can not play audio;
7. Fix more other details, not repeat them.

Notes:

* N82, N95, N73 sound problems due to environmental hazards, have been shielded environment sound;
* Samsung models sound API call is invalid, has been shielded sound and equalizer options;
* N82, N95 backlight control to open the screen flashes when the cause has been screened the night mode.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

Download:

Multi Links

Mã:
[URL]http://www.mirrorcreator.com/files/0BWUEIIW/TTPod_v3.70_Beta_S60v3_VI_SymPViet.rar_links[/URL]
4Shared Link

Mã:
[URL]http://www.4shared.com/file/UI0C82BR/TTPod_v370_Beta_S60v3_VI_SymPV.html[/URL]
MediaFire Link

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?lzyizmnhj2y[/URL]

Bản này khác gì và có hay hơn bản cũ ko anh??????? e có nên gỡ bản cũ ra cài bản này vào ko a?

Bản này khác gì và có hay hơn bản cũ ko anh??????? e có nên gỡ bản cũ ra cài bản này vào ko a?

Mình test thấy tốc độ của nó nhanh & mượt hơn bản Alpha39 đó bạn.

Chưa thấy lỗi j trên N82

Anh test và có thấy bị treo khi thao tác nhanh kô ? Em ngán vụ này lắm rồi.Mà kô biết chừng nào mới Final nữa...?

pác nhanh tay thật đấy !!! vừa ra bản China hôm qua là hôm nay Vietnamese có rồi ,thanks phát nào !!!!!!!!!!!!!!!!! \-/

đã test trên em E63 ,tuyệt vời !!!! ko còn gì phải phàn nàn ,nhất là giao diện ,tiếc quá chỉ được thanks 1 lần :p

Last edited by a moderator:
Trước kia cài đc ttp0d sứơg ơi là sứơg.thế mà giờ nhìn thấy nó lại chán chán.đc kái giao diện & skin đẹp nhìn sứơg kả mắt nhưng chất lượg âm thanh thì nghe rở ẹc bật âm thanh nổi vàm âm trầm nên thì rè rè mà để mặc định thì khôg hay.mình tửơg bản này cải thiện đc âm thanh cơ

Mình dùng bản china từ hôm qua tới hôm nay thấy rất good bây giờ lại có bản Việt hóa thật là verrygood.!.Thanks !hehe

Trước kia cài đc ttp0d sứơg ơi là sứơg.thế mà giờ nhìn thấy nó lại chán chán.đc kái giao diện & skin đẹp nhìn sứơg kả mắt nhưng chất lượg âm thanh thì nghe rở ẹc bật âm thanh nổi vàm âm trầm nên thì rè rè mà để mặc định thì khôg hay.mình tửơg bản này cải thiện đc âm thanh cơ
có thể bạn chỉnh eq chưa chuẩn cũng có thể bạn nghe loa thùng quen rùi nên nghe trên đt không được như ý thôi.
theo cảm nhận của riêng mình thì chất lượng âm thanh cho ra của ttpod cải thiện rất nhiều. nếu chất lượng âm thanh phần mềm mặc định của máy 10 thì ttpod là 9.
cảm nhận âm nhạc mỗi người mỗi khác với tùy chất lượng bài hát nữa.

thanks mod nhiều.......

Đúng rồi. Theo mình cảm nhận thì chắt lượng ăm thanh khi nghe bằng pm nghe nhạc mặc định của máy hay hơn bất cứ pm nào. Nhung vì nó ko đc đẹp và ko có nhiều chức năng. Mà cho em hỏi xiu. Về ver. Sao v3.70(0) lai cao hơn v3.70(39). Mik gà mà.

Bác caominh cho e hỏi lâu nay thấy anh e nói nhiều về âm thanh môi trường mà e chưa tìm thấy nó ở chỗ nào và nó hoạt đông ra sao,thank

bác cho Em hỏi sao em cài con E72 của em bị lỗi phông toàn hiện ô vuông ko àh...hix
Bạn tìm & cài font TV vào là OK (vào topic FontChanger đó)
Đúng rồi. Theo mình cảm nhận thì chắt lượng ăm thanh khi nghe bằng pm nghe nhạc mặc định của máy hay hơn bất cứ pm nào. Nhung vì nó ko đc đẹp và ko có nhiều chức năng. Mà cho em hỏi xiu. Về ver. Sao v3.70(0) lai cao hơn v3.70(39). Mik gà mà.
Cái số version ko quan trọng lắm đâu bạn àh, chủ yếu cái file thành phần được nâng cấp lên thui
Bác caominh cho e hỏi lâu nay thấy anh e nói nhiều về âm thanh môi trường mà e chưa tìm thấy nó ở chỗ nào và nó hoạt đông ra sao,thank
Um, ở bản này mình hok thấy nữa

Bạn tìm & cài font TV vào là OK (vào topic FontChanger đó)
Cái số version ko quan trọng lắm đâu bạn àh, chủ yếu cái file thành phần được nâng cấp lên thui
Um, ở bản này mình hok thấy nữa

mình vẩn thấy có môi trường mà bạn.vào cài đặt âm thanh ý.

Mình dùng 6220c tiếng việt củng bị ô vuông nữa.hix.nhưng không biết cài font nào tốt,củng không biết cài luôn mong anh em hướng dẩn cụ thể mình cám ơn nhiều

Mình dùng 6220c tiếng việt củng bị ô vuông nữa.hix.nhưng không biết cài font nào tốt,củng không biết cài luôn mong anh em hướng dẩn cụ thể mình cám ơn nhiều

Vào đây đọc từ bài #1 là có thể biết phải làm gì để cài Fonts TV bạn nhé !

Back