• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Beta S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 13.04]

bản này ko có ÂM VANG hả chủ thớt !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (Sao cài vô N73 mà ko cần >>> Path4run <<< là sao nhỉ )

Chỉnh sửa cuối:
bản này ko có ÂM VANG hả chủ thớt !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (Sao cài vô N73 mà ko cần >>> Path4run <<< là sao nhỉ )

Trên N82 của mình thì hok thấy, nghe nói trên N78 lại có, cũng chả bik sao nữa

Còn việc hok cài Path4run mà vẫn dùng được thì có thể do bạn đã cài TTPod trước đó rùi cũng nên!

Còn việc hok cài Path4run mà vẫn dùng được thì có thể do bạn đã cài TTPod trước đó rùi cũng nên!

Ko hề, Trước đó mình đã 4mat máy rùi. :-?

Ko hề, Trước đó mình đã 4mat máy rùi. :-?

Máy nào báo lỗi hệ thống thì cài máy nào không thì thôi, đâu phải cái máy nào cũng bắt buộc cài đâu, thắc mắc chi chuyện đó cho mệt.

khôg biết có phải là do khôg xoá hết nhửng gì liên wuan tới ttpod hay khôg.nhưng mình dùng n78 vẫn có môi trừơng:D các bác làm thử xem

Hnay để ý mới thấy của mình hiện lên là khôg có lời nhạc.làm thế nào hiện lên lời nhạc vậy mấy bác

@datvietdatviet co le ban nay khac may ban truoc tat la mo, mo la tat. Ban thu tat mo xem, neu hien thi giu nguyen

@Thangnd31082 @Caominh171 @Se7enhiru Trich dan:"Notes:N82, N95, N73 sound problems due to environmental hazards, have been shielded environment sound". minh dich khong suon cho lam nen khong dich, nhung minh nghi do la cau tra loi cho cac ban

Last edited by a moderator:
Mình nhận xét bản này down lời nhanh hơn các bản khác, giao diện thì quá đỉnh, âm thanh thì không nhận xét vì thấy giống những bản khác thôi

Mình nhận xét bản này down lời nhanh hơn các bản khác, giao diện thì quá đỉnh, âm thanh thì không nhận xét vì thấy giống những bản khác thôi

nhận xét về âm thanh khi nghe qua tai nghe thử xem thế nào hả bạn.mình thấy loa ngoài thì ok.tai nghe thì :((

em nghe thử trên con n82 của em thấy chất lượng mặc định của máy là 10 thì ttpod vào khoảng 14 , mà nghe bằng core player = 16 :D không hiểu sao nữa

Ủa sao mình ko thấy hiệu ứng ở bản này vậy,quang phổ cũng ko hiện ra lun??tắt tiết kiêm pin rồj vẫy ko thấy?

em nghe thử trên con n82 của em thấy chất lượng mặc định của máy là 10 thì ttpod vào khoảng 14 , mà nghe bằng core player = 16 :D không hiểu sao nữa

Coreplayer vốn là một pahanf mềm đa năng mà ! Hõ trợ đa định dạng âm thanh cũng như hình ảnh , mỗi cái dùng nó ngốn pin ác quá và hiệu ứng thì không có như TTPod thôi !

Ah,thấy ùj,chỗ phần hiệu ứng có chổ bật/tắt,mỗj pản điều pỏ,thêm menu,khó mà để í hết dc

Chỉnh sửa cuối:
Back