• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lexisgoo BiNPDA

cái này Ê61 và những đt dòng E bàn phím QWERTY vẫn dùng dc, chỉ tội hơi bất tiện 1 tí là fải bấm ở bàn phím số như các đt khác :((

Vậy thì cũng như k thôi. thế mạnh của E 71 là bàn phím QWERTY giúp mình nhập dữ liệu nhanh chóng mà xài bàn phím số thì thôi rồi.
nếu dùng máy có bàn phím QWERTY anh em nên xài MDICT PRO 1.5 hỗ trợ bàn phím QWERTY rất tốt và chuẩn.

Vậy hỏi các bác E 61i thì xài cái gì mà gõ được bàn phím QWERTY nhỉ?

Thk

Cho mình hỏi Máy Nokia E51 có cài được ko?

Mình down về rồi nhưng chép vô thẻ nhớ cài ko được.
Xin chỉ dẫn
Cám ơn nhiều

pac oi lesixgoo no doi key bay h lam sao ha pac bot cho em cai key nha so imel cua em la 351878010149510
thank pac truoc

Cái này cho ko phải giới thiệu chắc ai cũng bít, sau bao ngày mong đợi, giò đã có bản full rùi
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Lexisgoo S60 3rd v1.0

Nhắn tin cho tác giả để lấy link cài đặt <=== Download

Sau khi cài đặt các bạn nhập số bất kỳ nhé

Yêu cầu phần cứng
Để sử dụng được phần mềm Lexisgoo, Phiên bản 1.0 bạn cần phải có một trong các loại máy điện thoại sau:
Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77
bac post nhanh nhanh dum em cai nha

Cái này cho ko phải giới thiệu chắc ai cũng bít, sau bao ngày mong đợi, giò đã có bản full rùi
Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh Lexisgoo S60 3rd v1.0

Nhắn tin cho tác giả để lấy link cài đặt <=== Download

Sau khi cài đặt các bạn nhập số bất kỳ nhé

Yêu cầu phần cứng
Để sử dụng được phần mềm Lexisgoo, Phiên bản 1.0 bạn cần phải có một trong các loại máy điện thoại sau:
Nokia S60 3rd, tất cả các kiểu màn hình: N95, N95-8GB, N6290, N71, N73, N73 ME, N75, N76, N92, N93, N93i, N6110 navigator, N5700 Xpress Music, N6120 classic, N6121 classic, N81-MicroSD, N81-8GB, E50, E65, E90, E61/E61i, Nokia 3250, Nokia E70, Nokia N80, Nokia N90, Nokia N91/N91 ME, Nokia N77

@Pác làm ơn cho tui xin link DL PM Lexigoo S60v3 (bản dành cho Nokia ê61) và KKK lun nghe, Tks or pác có thể send wa mail dùm lun thì càng tốt : diepnguyenngoc18@gmail.com (nhắn tin sao ko dc vậy ta??)

Cho mình hỏi Máy Nokia E51 có cài được ko?

Mình down về rồi nhưng chép vô thẻ nhớ cài ko được.
Xin chỉ dẫn
Cám ơn nhiều

Bản này đã full rồi, máy mình chưa hack nhưng vẫn cài OK mà.
bác nên cài qua PC suit rồi chép DATA lên thẻ nhớ.
Nhập key 00000.
Khi mở phần mềm thì nó tự tìm DATA.Chúc thành công.

làm thế nào để mình có thể nt cho bạn?
Mình muốn cài từ điển này
Thanks bạn ha :)

làm thế nào để mình có thể nt cho bạn?
Mình muốn cài từ điển này
Thanks bạn ha :)

Bản này free rồi mà bạn :D. Bạn vào trang 1 đọc bài 8, thử down ở link mediashare xem, chắc là ok đó Bác sĩ.

cái này up lên mediashare rồi nè các pác down ve xài thoai mái nha
đăng ký với số bất kì > have fun
http://www.mediafire.com/?zjm5zjd1ydd
trọn bộ DATA cho từ điển đây: gồm có Anh - Việt , Việt Anh, Anh -Anh
http://www.mediafire.com/download.php?zjiyjwwjlqvcài Lesisgo xong rồi down về giải nén ra chép thư mục này vô thẻ nhớ ( nếu có hỏi thì copy đè luôn ),vì khi cài từ điền đã tạo ra thư mục trên thẻ sẳn òi, mở từ điển lên là xài đc ah. have fun

Mình cài lại máy, crack bằng 5 số bất kỳ không được nữa máy báo expede . xin giúp:-??

Mình cài lại máy, crack bằng 5 số bất kỳ không được nữa máy báo expede . xin giúp:-??

mình củng từng bị như bạn, nhưng bạn cứ yên tâm. Thoát ra rồi vào đăng kí lại. nếu k đc thì chỉnh về 1/1/2008 đăng kí thử xem

Back