• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Nhật-Việt và Việt-Nhật cho MobiPocket Reader

Bạn TeThien ơi, cho mình hỏi, mình muốn thêm từ vào phần từ điển mà bạn up lên qua PM Mobile Pocketc có được không? Nếu được bạn cho mình xin data bộ từ điển Việt Nhật mà bạn đã up lên nha. Tks bạn nhiều.

Có thể thêm được bạn.
File data trong quá trình convert là file text mà.
Dữ liệu của nó thì bạn đến :

Mã:
http://www.tudientiengviet.net/index.php

Để tải về.

Mình đã vào trang web đó rồi tải data về nhưng không phải file text, bạn có thể hướng dẫn rõ hơn cho mình không. Tks bạn nhiều

alo alo, xin giúp đỡ.
Nhờ bạn chỉ cho mình cách làm sao cho có thể nhập thêm từ vựng mới vào từ điển Việt Nhật mà bạn đã up lên.
Xin lỗi bạn là trình độ vi tính mình í ẹ lắm, nên làm phiền bạn nhiều.
Tks.

bạn o­i thế có Psiloc Crystal Japanese Localization cho s60v2 ko?cho mình vó­i, thanks, mà mình kích thanks tru­o­c rồi đó. cảm o­n bạn ,mình dùng 7610 mà

Ban oj m cai ko dc. Caj cai 3.30 Cracked-BiNPDA.sisx thi bao update error, con caj Psiloc Crystal Japanese Localization v1.55 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned Cracked [BiNPDA].sisx thj mjnh caj dat vua install ma da bao hoan thanh caj dat.mjnh dung n73, da hack. Lam on gjup m voj. Thanks!
sorry m online dtdd nen ko vjet dau dc.

Sad.sao bac thien vi may bo tu dien kia the .em dang tim phap viet va viet phap .bac co the giup do khong.thanx truoc.
Posted via Mobile Device

Back