• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển TMA Mobile Dictionary 2.0 Full Data

hbinhlove2003

Bộ từ điển này gồm các dữ liệu cũ và mới như sau:

* Anh - Việt
* Việt - Anh
* Đức - Việt
* Việt - Đức
* Pháp - Việt
* Việt - Pháp
* Việt - Việt
* Anh - Anh
*Từ điển chuyên dụng PC

http://rapidshare.com/files/92384819/TMA_Mobile_Dictionary_2.0_-_Collect_by_Raido_Moderator.rar

hoặc

http://www.mediafire.com/?yk1rwowizyn

Thanks to Raido - nguồn thienlong.org

Bộ từ điển này gồm các dữ liệu cũ và mới như sau:

* Anh - Việt
* Việt - Anh
* Đức - Việt
* Việt - Đức
* Pháp - Việt
* Việt - Pháp
* Việt - Việt
* Anh - Anh
*Từ điển chuyên dụng PC

hidden content may not be quoted

Thanks to Raido - nguồn thienlong.org
link die rùi bạn ui

Cho em hỏi là:Bộ từ điển này có khoảng bao nhiêu từ tất cả???
Lần trước em cài vô thấy lượng từ tra cứu đc ít lắm

Bữa nào tặng anh cái acc Premium nhé để anh down về up lên MediaFire cho anh em PV
Ye, 1 năm có 100$ à. VN ta chơi 400k đó anh =)) Nói chơi thui bữa nào đẹp chời share cho 1 cái xài thử :D

Ye, 1 năm có 100$ à. VN ta chơi 400k đó anh =)) Nói chơi thui bữa nào đẹp chời share cho 1 cái xài thử :D

Tại anh thấy anh em down ko được nên muốn mượn đỡ của em rồi share lại ở trang Mediafire cho anh em PDAVIET dễ down ấy mà . Em đừng có tạo thêm cho anh cơ hội spam nghe , kẻo lão Thắng mà nghe được lại xóa bài anh em mình đó . Hehehehe :))

hbinhlove2003 ơi, bạn có file mobile_dict.sis cho s60 3rd không cho mình với, cảm ơn vô cùng.

Chuối nải quá bạn ơi! Bao nhiêu chỗ ko up lại up lên RS. Chắc bạn ko định phục vụ người nghèo rồi!
Chẳng lẽ bạn ko biết cái Mediafire là gì à? Hay ít ra cái megaupload còn dễ thở hơn!

Chuối nải quá bạn ơi! Bao nhiêu chỗ ko up lại up lên RS. Chắc bạn ko định phục vụ người nghèo rồi!
Chẳng lẽ bạn ko biết cái Mediafire là gì à? Hay ít ra cái megaupload còn dễ thở hơn!

Bình ko định phục vụ cho anh em , mà up lên Rapid là để bán âc luôn thể thôi bạn à . Bữa nào mình tải được sẽ up lên cho các bạn . Đừng buồn bạn nhé . ;)

Bình ko định phục vụ cho anh em , mà up lên Rapid là để bán âc luôn thể thôi bạn à . Bữa nào mình tải được sẽ up lên cho các bạn . Đừng buồn bạn nhé .
nói thế làm khó nhau quá, tại cái này up lâu rồi =)). Tải free cũng ok mà

Back