• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ nay có thể quăng iphone tùm lum , không sợ mất rồi

dungeasy

Đây là tiện ích giúp iphone bảo vệ iphone của bạn khi 1 người nào đó cầm vào và di chuyển , bạn có thể đặt pasword cho iphonje của bạn , nếu người nào cầm vào mà không khai báo đúng mật mã , iphone sẽ liệt nút Home và hú còi liền liên tục

link thuốc bổ : http://www.mediafire.com/?01ou5x1m1id

thanks cái hen =))=))

Thì iphone cũng đã có chương trình bảo vệ và mở khóa bằng password mà, không biết cái này có gì mới không?

nếu người nào cầm vào mà không khai báo đúng mật mã , iphone sẽ liệt nút Home và hú còi liền liên tục

cái này nè, mà nhỡ nó cầm chạy khoảng 1km thì ip có to mồm bao nhiêu cũng không hú được tới tai mình :D

nhưng cũng thanks bạn :)

cái này nè, mà nhỡ nó cầm chạy khoảng 1km thì ip có to mồm bao nhiêu cũng không hú được tới tai mình :D

nhưng cũng thanks bạn :)

Gài chất C4 trong IP nó chạy đằng xa mình bấm cho nó nổ banh xác cha nó ( y như trong phin...)

Mình thấy 1 số máy có phần mềm nếu bỏ 1 sim lạ vào nó sẽ tự động gửi tin nhắn đến sim cũ của mình, cái đó mới tuyệt, iphone không biết có không?

cái đó phần mềm này hây quá ,mà mình quên pas mình nhấn nhầm thì sao ta
nó mà hú hoài chác có nước đạp cho no hết kiêu quá hihi
nhưng vân cám ơn mấy huynh nhe phần mêm này hây lám

Mình thấy 1 số máy có phần mềm nếu bỏ 1 sim lạ vào nó sẽ tự động gửi tin nhắn đến sim cũ của mình, cái đó mới tuyệt, iphone không biết có không?
Phần mềm này ở PPC và Symbian rất tuyệt, sẽ rất hay nếu được sử dụng trên iPhone, có thể sẽ 1 ngày không xa.

sao em cài vào IP rồi nhưng em vào thì nó báo "the appliccation 'ìonprotect' cannot be opened" là nó bị gì vậy mấy anh mà em cài phần game nào vào cũng không mở được mấy anh chỉ dùm nhe

Back