• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

✯[Tutorials] Hướng dẫn chỉnh sửa font tiếng Việt ✯

Mình có được một cách này để lấy font chuẩn cho các bạn, Bạn thích font nào mà cần chỉnh sửa, vào trong Cufón tải về, Font mình tải về thường full hết các ký tự và chuẩn nên các bạn có thể tải về và Edit như bài của nhockfc

vào đâu vậy bạn?
Mình có được một cách này để lấy font chuẩn cho các bạn, Bạn thích font nào mà cần chỉnh sửa, vào trong Cufón tải về, Font mình tải về thường full hết các ký tự và chuẩn nên các bạn có thể tải về và Edit như bài của nhockfc

Bạn ơi mình đổi ký tự belle như hướng dẫn ma không được, ra ký tự belle thì lỗi fonts, hết lôiz fonts thì bị lỗi ký tự belle

Bạn ơi mình đổi ký tự belle như hướng dẫn ma không được, ra ký tự belle thì lỗi fonts, hết lôiz fonts thì bị lỗi ký tự belle
Nói rõ hơn - hoặc có SCR xen lỗi ntn thì mới có thể tìm xem lỗi ở đâu chứ

tại mình không biết chụp màn hình, tức là mình thay các mod ký tự belle thì bị lỗi tiếng việt các chữ à, é.ì..Còn làm lại hết lỗi TV thì không hiện được mod belle.help

Tại font đó kiểu chữ các mod belle rất đẹp, bạn giúp mình đi. Mình thử của bạn trên máy mình cũng bị lỗi các ký tự belle chu OPTION nó ra chữ é, còn chữ EXIT nó ra chữ à

nhockfc cho mình hỏi. Mình thêm belle vào font nhưng music player vẫn còn chữ Tuỳ chọn và Ẩn khi vừa vào music player. Như vậy là mình làm bị lỗi ah?

Vãi chưởng quá, mình chuyển ký tự trung nhật sang font mới font gốc kia là 3.7mb chuyển qua font này đầu tiên có 700k thế mà khi chuyển song lên 7.5mb rồi, sao lên ác quá, có cách nào kéo nó xuống không nhoc ơi

nhockfc cho mình hỏi. Mình thêm belle vào font nhưng music player vẫn còn chữ Tuỳ chọn và Ẩn khi vừa vào music player. Như vậy là mình làm bị lỗi ah?

Đấy là do chưa add mod belle vào music player hoặc add rồi nhưng lại update bảo mới trong sw update nên bị revert lại như cũ. Nếu edit lỗi nó sẽ không lên 2 ô đó

Back