• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser_7.2.2.51.Final VI Server EN

Hỏi cách dow trên trang mediafire, megaupload...

xin hỏi cách dow trên các trang web từ điện thoại. Mình dùng ucweb dow trên MF trước kia rất dễ vì nó chỉ hiện 2 dòng: click here...Gần đây ko hiểu tại sao hiện lên nhiều dòng và không dow dc nữa.Còn các trang web khác thì đếm lùi thời gian nên ko dow dc. Ai có cách gì chỉ giúp mình với? Thank!

xin hỏi cách dow trên các trang web từ điện thoại. Mình dùng ucweb dow trên MF trước kia rất dễ vì nó chỉ hiện 2 dòng: click here...Gần đây ko hiểu tại sao hiện lên nhiều dòng và không dow dc nữa.Còn các trang web khác thì đếm lùi thời gian nên ko dow dc. Ai có cách gì chỉ giúp mình với? Thank!

Dùng Opera Broser để Down nhé bạn, cách tối ưu nhất khi Down những trang bạn nói ở trên.

Không biết tại làm sao mà UCWeb của mình khi lướt web,mấy cái chữ chủ đề topic nó to đùng lên. Mọi người có biết cách nào khắc phục không vậy?

Dùng Opera Broser để Down nhé bạn, cách tối ưu nhất khi Down những trang bạn nói ở trên.

hình như opera chỉ down được dưới 1mb phải không? mình dùng 8.65 mà nó cứ down tới đúng 1mb là dừng.

hình như opera chỉ down được dưới 1mb phải không? mình dùng 8.65 mà nó cứ down tới đúng 1mb là dừng.

đâu có, mình dow có những file = opera lên tận hơn 10mb vẫn bình thường mà, có lúc mạng khỏe lên tận gần 30kb/s. hì. mình dùng gprs của viettel.

Skin UC 7.2

TẢI

Cách dùng:
Menu>>Dữ liệu (5)>>Quản lý dữ liệu (2) tìm đến chỗ để skin hiện tại và chọn từng skin một
Muốn chọn skin khác thì thao tác như bình thường

đâu có, mình dow có những file = opera lên tận hơn 10mb vẫn bình thường mà, có lúc mạng khỏe lên tận gần 30kb/s. hì. mình dùng gprs của viettel.
cẩn thận chữ ký của you đấy!
Thiếu gì cái hay k học. Học thói vẽ vời xấu xa thì giỏi.

Ai có Ucweb 6.3 đã fix để chạy song song với các bản Ucweb còn lại thì cho xin nhé.Thanks

Không được bạn à.Bản Ucweb6.3 này không chạy song song với Ucweb7.0 được

Đaoquangsu fix dùm Ucweb6.3 được không vì Ucweb vẫn ra những bản tiếp theo nữa mà

ôi ,cái fonts đa ngôn ngữ của bác .Lướt wed với fonts này cả màn hình được có mấy chữ ,đọc báo mà nản.

Chờ có bản offical server eng thì dùng vậy ,bản 7.2 này vẫn còn tiếng chút ít hoa ngữ.

Daoquangsu pro quá.Bản Ucweb 6.3 này dùng rất tốt.Vào wap,web ầm ầm mà không kén lắm trang down.

Bác mạnhtú cho mình hỏi với! Sao mình cài bản 7.2 server VI của bác nhưng vào google lại tiếng cn vây? Khắc phục giúp mình với!

Back