• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.1.3.6_Hỗ trợ đắc lực cho UCWEB [Cập nhật trang 4]

Caominh171

UCPlayer v2.1.2.5 S60v3 EN Translated by SymPViet

Chức năng chính:

1. Tối ưu hóa máy phát logic

2. Nghe nhạc, xem video Online (có sự hỗ trợ của UCWEB 7.0 & nguồn từ trang Trung Quốc) lẫn Offline mượt hơn .

3. Khuyếch đại âm thanh khi nghe nhạc, xem video.

4. Khả năng tương thích với các định dạng MP4,AVI,FLV,WMV,3GP,3GPP,MKV (nhưng sẽ hơi giật đối với file dung lượng lớn).

5. Có thể xoay màn hình khi xem phim & phát lại tại 1 điểm đang phát nửa chừng.

Chức năng mới:

1. Sửa lỗi chọn điểm truy cập Wifi, phát lại video mà không cần hỏi

2. Hỗ trợ tải video thông qua UCWEB

Lưu ý: Muốn nghe nhạc, xem film Online thì yêu cầu trên máy bạn đã cài UCWEB bản 7.0 hoặc mới hơn.

Các bạn có thể tải UCWEB 7.0 ở ĐÂY

Bản Việt Hóa tại ĐÂY

Download:

Chỉnh sửa cuối:
cái này xem video hay thật,mặc dù ko hay giống như smartmovie trong việc chọn video nhưng 1 số video dạng .flv mìng down trên zing về mở bằng sm ko xem đc ,thậm chí còn bị out ra khỏi sm thì dùng cái này vẫn xem đc mặc dù hơi giật

Đã test, đúng là có thể xem phim online nhưng chỉ được mấy đài của Trung Quốc thôi, Mấy kênh của Việt Nam thì chịu, chưa biết.

Hướng dẫn cụ thể cho anh em đi Minh.

dau tien bac cai ca ucweb 7.0 va ucplayer 2.1.2.5 sau do bac chinh phan cai dat ket noi cua thang ucplayer nhu chon diem truy cap.v.v... Roi cac bac thoat ra khoi ucplayer. Tiep tuc vao ucweb 7.0 tim den bieu tuong video tren thanh tieu de cua ucwec 7.0 ay..roi vao tim video hay xem truyen hinh trung uong trung quoc nhu CCTV1..CCTV6.v.v.. Ay kich vao video hay kenh truyen hinh tim duoc roi de thang ucweb no chay 1 teo sau do thi thang uc player tu dong bat len de chay file video ay.. Neu thang ucplayer ko chay duoc ban phai chinh lai cai dat cua ucplayer la oke da test thanh cong tren nokia 5320..xem online khong bi giat nhung chat luong am thanh va hinh anh chi muc trung binh.. Chuc cac bac test thanh cong
Posted via Mobile Device

Đã test, đúng là có thể xem phim online nhưng chỉ được mấy đài của Trung Quốc thôi, Mấy kênh của Việt Nam thì chịu, chưa biết.

Toàn là Đài CN không à, hay mà không xem đuọc Đài của VN. Mò tiếp thôi:D

Toàn là Đài CN không à, hay mà không xem đuọc Đài của VN. Mò tiếp thôi:D
Cố lên nào a Thắng. Pm này thấy có ng nói đến từ lâu nhưng giờ mới thấy có cho v3. mỗi tội ko xem dc mấy trang của Vn. Xem phim Hk chỉ thấy đánh nhau chứ chẳng hỉu nội dung gì cả
Posted via Mobile Device

Cố lên nào a Thắng. Pm này thấy có ng nói đến từ lâu nhưng giờ mới thấy có cho v3. mỗi tội ko xem dc mấy trang của Vn. Xem phim Hk chỉ thấy đánh nhau chứ chẳng hỉu nội dung gì cả
Posted via Mobile Device

Xem ca nhạc thì sẽ không có đánh nhau.:D

Hix2 2link mà dùng uc ko down đc link nào. Mà cài path của uc vào trình duyệt wed cũng ko down đc như trước. Ai giúp mình up lên box.net với :(
Posted via Mobile Device

đã nói là em dùng đt mà bác còn chơi media :-s. Bác giúp e up lên box.net đc ko :). Thank
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
ban nay duoc voi doi 2 ba Trung. Dung ucweb 6.3 van down duoc tren mediafire do

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
ban nay duoc voi doi 2 ba Trung. Dung ucweb 6.3 van down duoc tren mediafire do
E spam tí, bản này có cài song song đc với 7.0 ko ah? Hay là cài đè dùng 1 trong 2
Posted via Mobile Device

Đây là pm hỗ trợ xem phim Online khi dùng Ucw đấy bạn.
Posted via Mobile Device
Hôm qua test trên 5800 xem phim chưởng wá tuyêt vời kết hơp vơí ucweb bêta 2 hỗ trợ down trên media fire luôn .phaỉ nói 2 pm tuyệt mà tiêng tàu hơi khó sd

Jiúp em với

Bác nào có link của ucweb 6.3 viết hóa ko cho e với máy của e là e 71 , e sea trên goog mãi mà ko cài dc , toàn báo lỗi ko hỗ trợ , mà em cài bản 6.5 =>7.0 thi vẫn dc nhung mà các bản đó toàn bị ô vuông thui . Các bác jiúp em với nhé !!

Chỉnh sửa cuối:
Back