• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer v2.1.3.6_Hỗ trợ đắc lực cho UCWEB [Cập nhật trang 4]

Cho em hỏi lun cái ucplay có cài dc với 6.3 lun ko ah ????
Posted via Mobile Device

Cái này là trình hỗ trợ cho UCWeb nên mình nghĩ là được, mình dùng 7.0 nên nghĩ thế, bạn tự test rồi báo cho anh em cùng biết luôn :)

Cho em hỏi lun cái ucplay có cài dc với 6.3 lun ko ah ????
Posted via Mobile Device
Bạn taỉ bản ucplay naỳ về caì xong mở nó lên load là nó sẻ tự đông tải bản ucweb về luôn mà bả tiêng tàu
Posted via Mobile Device

Bác nào có link của ucweb 6.3 viết hóa ko cho e với máy của e là e 71 , e sea trên goog mãi mà ko cài dc , toàn báo lỗi ko hỗ trợ , mà em cài bản 6.5 =>7.0 thi vẫn dc nhung mà các bản đó toàn bị ô vuông thui . Các bác jiúp em với nhé !!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Hôm qua test trên 5800 xem phim chưởng wá tuyêt vời kết hơp vơí ucweb bêta 2 hỗ trợ down trên media fire luôn .phaỉ nói 2 pm tuyệt mà tiêng tàu hơi khó sd
Kết hợp ntn để down trên MF đây a? Bày cho e với? E vẫn chưa down dc trên MF . thank anh !
Posted via Mobile Device

Kết hợp ntn để down trên MF đây a? Bày cho e với? E vẫn chưa down dc trên MF . thank anh !
Posted via Mobile Device

thì cài bản ucweb 7.0 beta 2 vào là down bình thưòng không khác gì pc .vừa test xong

Chương trình này có nghe nhạc online được không vậy. Mình vào các trang nghe nhạc online như nhacso, nhaccuatui nhưng không nghe được.

có cách nào để xem phim, nghe nhạc online của các trang web VN ko mọi người. pm này hay quá.

tôi có ý kiến vì việc xài ucplayer thì hay nhưng thường xảy ra tình trạng nửa chừng lại nhảy lên thông tin đòi thực hiện kết nối mạng, gprs .......làm mất hứng người đang xem phim khi đang sử dụng chương trình...có cách nào giúp dùm xin cám ơn ...

Cho minh hoi tải từ mediafire dùng ucweb 6.5 thế nào vậy mình tải theo cách hướng dân thì nó tải cái click va cũng ko tải dc

UCPlayer v2.1.3.6 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Update]

Chức năng mới:

1. Tối ưu hóa tốc độ xem video trực tuyến.

2. Đơn giản hóa thiết lập mạng.

Download:

Link ZShare

Link 4Shared

UCPlayer v2.1.4.7 S60v3 EN Translated by SymPVietGroup
[Update]

Chức năng mới:

1. Cải thiện hiệu suất chuyển đổi toàn màn hình.

2. Sửa lỗi phát lại toàn màn hình hoặc ở một số máy khác thường.

Download:

Link ZShare

Link 4Shared

không lẽ đọc không ra hay sao phải bắt viêt có dấu

viết ko dấu khó đọc thiệt mà,với lại mình là người Việt ko lẽ nói ngôn ngữ Anh lai việt ah,viết có dấu khó vậy ah,chứ mình giờ spam cái j cũng viết có dấu hết,thậm chí chat cũng vậy,h mà viết ko dấu thì thấy khó chịu sao ấy,quen rùi

Back