• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 6.7.32 BUILD 09062719 en

Status
Không mở trả lời sau này.
Cái UCWEB này lướt web chậm hơn dùng trình của máy nữa,mình đang dùng N81 2g v21.0 , Cái này hồi đó đã intal rồi nhưng thấy chậm hơn trình của máy nên remove,nó hơn dc cái là có thể dowload thôi.

bản 7.0 tiếng ba tàu.......việt hoá thì tuyệt vời

Posted via Mobile Device
ban nay xai suong ghe,giao dien dep,may bac vh nhanh nha may bac,up file rsc rieng dum e lun nha may bac

Thanks ! This verson works very well. Phải nhanh gấp đôi các bản trước về tốc độ ấy chứ. SymPViet ra tay sớm cho bọn e sài với nha . Thank mí bác trước.
P.s: ko vào đc Mediafire . Chắc do sever rùi. Thử nãy giờ mà ko dc. Tưởng vào down file ko đc, nhưng vào trang chủ mediafire.com cũng kô vào đc. Mấy bác test thử xem nhé. Pùn 5s !

Chỉnh sửa cuối:
Thanks ! This verson works very well. Phải nhanh gấp đôi các bản trước về tốc độ ấy chứ. SymPViet ra tay sớm cho bọn e sài với nha . Thank mí bác trước.
P.s: ko vào đc Mediafire . Chắc do sever rùi. Thử nãy giờ mà ko dc. Tưởng vào down file ko đc, nhưng vào trang chủ mediafire.com cũng kô vào đc. Mấy bác test thử xem nhé. Pùn 5s !

Bản này còn là sever CN mà pro, nên ko có vào được mediafire đâu, đợi bản sever Eng hoặc dùng lại v6.7 sever Eng đó

Status
Không mở trả lời sau này.
Back