• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWeb 6.7-Việt Hóa

ACV007

UCWeb là một trình lướt web nhanh, và kèm theo trình download cho phép hỗ trợ nhiều định dạng chắc hẳn đã khá quen thuộc với mọi người. Những phiên bản trước có một số trang không vào được và tự thoát.:-/
Nhưng với bản 6.7 này đã sửa được những lỗi nói trên. Đây là phần mềm việt hóa đầu tay của mình, nếu có gì sai sót mong được chỉ điểm thêm.:D

Vài hình ảnh minh họa

có bản 7.0 rồi mà bạn vẫn còn vh bản này làm gì . ............... nhưng vẫn vỗ tay vì bạn có tinh thần vh......

Bản này có người vh và post từ lâu rồi mà bạn, Avata của bạn đẹp đó, sắp đến 2-9 nhỉ:)

Thank bác có tinh thần vì anh e nhé. Bác làm luôn bản 7.0 lun đc ko ? Cố gắng nhé !

Vì mình Search thấy không có, chỉ có bản 6.5 thôi. Và việt hóa phần mềm này mất khá nhiều thời gian nên không kịp trước khi ra bản 7.0. Cám ơn các bạn đã động viên mình , mình sẽ cố gắng chơi luôn bản 7.0 :)

Vì mình Search thấy không có, chỉ có bản 6.5 thôi. Và việt hóa phần mềm này mất khá nhiều thời gian nên không kịp trước khi ra bản 7.0. Cám ơn các bạn đã động viên mình , mình sẽ cố gắng chơi luôn bản 7.0 :)

Cố gắng lên nha, dù thế nào thì mình cũng ủng hộ cho bạn đó;;)

Back