• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.2.1.50-352-28-10042910 VI International Server

Pro nao fix sever eng di rui cho em xin . Sever china zo may trang ko dc ... Ban huong dan cua bac hvnh ko tai nao lam dc toan thong bao bi loi ...mod thong cam em online = dd

Pro nao fix sever eng di rui cho em xin . Sever china zo may trang ko dc ... Ban huong dan cua bac hvnh ko tai nao lam dc toan thong bao bi loi ...mod thong cam em online = dd

Fix rồi mà vẫn thế đó ! Dùng UC 6.3 EN_VI cho lành bạn nhé !

Thử bản náy xem sao you nghe quảng cáo là còn ngon hơn 6.3 đó ? http://www.mediafire.com/?nvzm3zdzoyh
chưa test nhưng mún ổn định nhất thì chỉ có 6.3 , ngay cả bản 7.0 eng cũng bị lỗi :|
bạn bị lỗi chỗ nào , khi chép đè thì phải thoát uc ra , khi cài thì phải xóa bản uc trước đi cho chắc ăn

Back