• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v7.2.1.50 Build 10042910 :D

mình từng post bản UC 7.2 mod sever EN rất chuẩn vào được hầu hết các trang , donw mediafire rầm rầm 6.3 xách dép không được , nhưng không hiểu vì lý do nào mà mod del bài không báo lý do , ức chế vô cùng , anh em nào mún test thử có thể donw ở đây http://www.mediafire.com/?nvzm3zdzoyh

mình từng post bản UC 7.2 mod sever EN rất chuẩn vào được hầu hết các trang , donw mediafire rầm rầm 6.3 xách dép không được , nhưng không hiểu vì lý do nào mà mod del bài không báo lý do , ức chế vô cùng , anh em nào mún test thử có thể donw ở đây http://www.mediafire.com/?nvzm3zdzoyh
đây là bản cũ bạn ah , mình cập nhật bên cập nhật các ứng dụng hỗ trợ chát và lươt web lâu rùi , còn việc down trên mediafire thì mình chưa test vì đa số những bản UC 7. trở đi thì ko down đc

0409y l b57n c06 b55n ah , mnh c67p nh67t bn c67p nh67t cc 67ng d63ng h69 tr61 cht v l0601t web l09u ri , cn vi63c down trn mediafire th mnh ch06a test v 04a s63 nh63ng b57n UC 7. tr67 04i th ko down 04c

v09y ban test thu ban nay di ban nay la 7.2.0.46 dung la ban post roi nhung ban minh dua ra o day la khac la 7. Nhung down duoc MF va vao web de hon khong bi chan bat cu trang nao ....xin loi onl mobile kg viet co dau dc

đây là bản cũ bạn ah , mình cập nhật bên cập nhật các ứng dụng hỗ trợ chát và lươt web lâu rùi , còn việc down trên mediafire thì mình chưa test vì đa số những bản UC 7. trở đi thì ko down đc
Miễn kô phải server china là down được tất tầng tật :D Với thủ thuật chắc ai ai cũng rành hết rồi có điều giới hạn download là 10MB.

Miễn kô phải server china là down được tất tầng tật :D Với thủ thuật chắc ai ai cũng rành hết rồi có điều giới hạn download là 10MB.

có những game mừơi mấy 20mb thì bó tay ah.dùng 6.3 cho khoái

có những game mừơi mấy 20mb thì bó tay ah.dùng 6.3 cho khoái

mười mấy 20mb thì chịu khó lên pc down đi em, e thừa mn cho 3g ah. Bản 6.3 của a thắng m làm theo hd cũng ko down dc. Tất nhiên ver mới phải good hơn rồi. Có điều b này mình ko thấy phần mở trang đã lưu trong bộ nhớ.

mười mấy 20mb thì chịu khó lên pc down đi em, e thừa mn cho 3g ah. Bản 6.3 của a thắng m làm theo hd cũng ko down dc. Tất nhiên ver mới phải good hơn rồi. Có điều b này mình ko thấy phần mở trang đã lưu trong bộ nhớ.

Mình đang dùng bản"UC Browsre 7EN" down 24mb vẫn down ngon mà.

ý mình không nói vậy, mà là bỏ tiền 3g nhiều như vậy để down 1 file có lãng phí quá không, thay vì vậy bạn lên mang và donw bằng pc vừa nhanh vừa tiết kiệm, không làm giầu cho đất nước được nhiều ah,

ý mình không nói vậy, mà là bỏ tiền 3g nhiều như vậy để down 1 file có lãng phí quá không, thay vì vậy bạn lên mang và donw bằng pc vừa nhanh vừa tiết kiệm, không làm giầu cho đất nước được nhiều ah,
sao b khong nghi den kha nang ban do xai wifi, sim xai chua, hoac dung goi cuoc tron goi. Neu khong chac chi co dai gia thua tien moi down cach nhu ban nghi
Posted via Mobile Device

Back