• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB Việt hóa (Hướng dẫn sửa trang mở đầu)

anhtam!anhtam!anhtam ới,cảm ơn đạica lắm vì đã hướng dẫn mấy em thằng gà như em

Nhưng:
vào mobihex 0.99 fix ,chọn plugins như anh xong,vào lp_navi.cd_data không thấy như hình của anh,nó vẫn hiện ra như lúc chưa chọn Plugins

Giúp bọn em cho trót nhé đại ca,mong anh quan tâm tới câu hỏi của em!

Sau khi chọn cái File lp_.... Như bác 8 nói thì nó hiện ra một bảng toàn số má linh cu tinh , lúc này bạn ấn phím 5 để cho nó hiện ra như của bác 8 nhé ! Sua đó thì chỉ việc chỉnh thị sửa thôi . Chúc thành công !

anhtam!anhtam!anhtam ới,cảm ơn đạica lắm vì đã hướng dẫn mấy em thằng gà như em

Nhưng:
vào mobihex 0.99 fix ,chọn plugins như anh xong,vào lp_navi.cd_data không thấy như hình của anh,nó vẫn hiện ra như lúc chưa chọn Plugins

Giúp bọn em cho trót nhé đại ca,mong anh quan tâm tới câu hỏi của em!

Sau khi chọn cái File lp_.... Như bác 8 nói thì nó hiện ra một bảng toàn số má linh cu tinh , lúc này bạn ấn phím 5 để cho nó hiện ra như của bác 8 nhé ! Sau đó thì chỉ việc chỉnh thị sửa thôi . Chúc thành công !

Back