• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7 Beta2 S60v3 1000% FASTEST WEB BROWSER WITH PROXY(26+OPERATORS)

Bản này bị sao ý ah, ko dc như Beta1 nữa luôn, văng ,out lung tung hết ah. Vào M.f đc nhưng ko (vẫn chưa ) down dc trên M.f đâu, vào download manager là auto exit ...còn nhìu lỗi quá mọi ng ah

Em ở Liby nên ko tìm thấy proxy phù hợp, e down bản all proxy rùi, thank pác chủ và pác đã gợi ý
Posted via Mobile DeviceHình như cách này là của e bày bên Việt hóa nhỉ :d
Posted via Mobile Device
Ừ, chia sẻ mà. Mình ko bít nhiều nên chỉ hướng dẫn vậy thôi
Posted via Mobile Device

Bàn luận về viết tiếng việt có dấu ở đây? Sao phải bàn? cứ theo nội quy mà làm đi! Loãng hết topic của người ta!
Đây là topic về cái UCWEB mà. Ai đã test thì cho ý kiến đi

Ừ, chia sẻ mà. Mình ko bít nhiều nên chỉ hướng dẫn vậy thôi
Posted via Mobile Device
Đã có bản cập nhật mới beta2 , tiếng Trung, chạy mượt và ngon hơn bản eng proxy này nhiều. Vẫn dùng dc tiếng việt bằng cách đó.
Mà ko bít bao giờ có bản chính thức và down dc trên M.f như 6.5 ta ?
Posted via Mobile Device

Đã có bản cập nhật mới beta2 , tiếng Trung, chạy mượt và ngon hơn bản eng proxy này nhiều. Vẫn dùng dc tiếng việt bằng cách đó.
Mà ko bít bao giờ có bản chính thức và down dc trên M.f như 6.5 ta ?
Posted via Mobile Device
Mình cũng đang xài bản đó nè. Lướt web ngon lém
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicecảm ơn bạn đã chia sẻ, để mình thử xem sao.
Mình đã tải về. Khi cài đặt nó báo lỗi cập nhật. Mình dùng e63 đã hack. Không biết có ai bị giống mình không. Mình tải bản proxy của viettel

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Devicemình dã test ban all proxy . Tôc dô tôt ,down duoc tu mediafire . Nhung anh hóa chua hoan toàn giông nhu 6.5 , 6.7 -> quay lai sài 6.3 eng vân là sô 1 , luot web , download tôt và không có ô vuông .thanks !

Posted via Mobile Devicecảm ơn bạn đã chia sẻ, để mình thử xem sao.
Mình đã tải về. Khi cài đặt nó báo lỗi cập nhật. Mình dùng e63 đã hack. Không biết có ai bị giống mình không. Mình tải bản proxy của viettel
Remove bản cũ đi trước khi cài bản mới cho chắc bạn ah
Posted via Mobile Device

Tốc độ rất nhanh,nhanh hơn beta 1 nhiều lần, song font vẫn chưa Eng hết.

Mình xài n96 cài bản beta 2 lúc đầu vào các trang như media,4share...được nhưng xài một thời gian thì ko vào được nữa.Bạn nào biết xin chỉ giúp.Thank trước nha

Back