• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7 Beta2 Việt Hóa bởi SymPViet

Mình nhầm rồi vẫn down ở media bình thường.Nhưng sao khi kết nối bằng gprs thì truy cập và down ở media bình thường còn truy cập = wifi khi vào media thì nó hiện toàn ô vuông ko à.Bạn nào biết xin chỉ giáo. Thank trước nha.

Mình nhầm rồi vẫn down ở media bình thường.Nhưng sao khi kết nối bằng gprs thì truy cập và down ở media bình thường còn truy cập = wifi khi vào media thì nó hiện toàn ô vuông ko à.Bạn nào biết xin chỉ giáo. Thank trước nha.

Wifi hay GPRS thì sao lại ảnh hưởng tới chuyện lỗi fonts được bạn.

Vậy mới có chuyện để nói.ko biết bị sao nữa mình đã thử rất nhiều mạng wifi nhưng tình trạng vẫn như vậy.còn xài gprs thì ko bị gì.Chán thật

Hiện ô vuông nhưng bạn có down được file ko? Vấn đề này lạ hen :(

Hiện ô vuông nhưng bạn có down được file ko? Vấn đề này lạ hen :(
Posted via Mobile Device

down ko được bạn ơi.vì ko mở trang wed lên được làm gì mà click down load được.gần như là bị error vậy.Mà đặc biệt chỉ những trang media và 4shared là ko truy cập được thôi

Posted via Mobile Device
down ko được bạn ơi.vì ko mở trang wed lên được làm gì mà click down load được.gần như là bị error vậy.Mà đặc biệt chỉ những trang media và 4shared là ko truy cập được thôi
Posted via Mobile Device
Em cũng bị lỗi khi truy cập vào media và 4shared! nhưng em dùng gpqs,còn wifi thì em chưa thử.hjx cả 2 bản beta 1 và beta2 đều bị. Em dùng n93. Bác nào khắc phục hộ em với

Đúng là vào một số chỗ Wifi vào trang mp3.zing.vn thì nhấn vào nút Download nó lại load lại trang cũ ! Không hiểu sao ! Hôm trước test 3G của Vinaphone thì down tốt !

Back