• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Gallery 0.2 by sck- Trình Duyệt Ảnh Như Iphone

CongVoi

Super V.I.P
Gallery 0.2 by sck- Trình Duyệt Ảnh Như Iphone

Xin giới thiệu với các bạn chương trình duyệt ảnh như Iphone bản mới nhất này.

Cách sử Dụng:
1.Ảnh phải để trong: D:/picture
2.Mở chương trình lên
3.Chọn mục ở phía dưới màn hình
4.Dùng ngón tay của bạn rê trên màn hình,bất luận từ trái hay phải >:)

sao bài anh Congvoi post lệch hết sang phải thế? không down được:(

Không phải mình Post lệch đâu.Mà do chức năng mới Admin set thêm cho UIQ nó bị như thế đó.Bạn ra vào vài lần là sẽ thấy bt ngay :D

Gallery 0.2 by sck- Trình Duyệt Ảnh Như Iphone

Xin giới thiệu với các bạn chương trình duyệt ảnh như Iphone bản mới nhất này.

Cách sử Dụng:
1.Ảnh phải để trong: D:/picture
2.Mở chương trình lên
3.Chọn mục ở phía dưới màn hình
4.Dùng ngón tay của bạn rê trên màn hình,bất luận từ trái hay phải >:)

Không phải mình Post lệch đâu.Mà do chức năng mới Admin set thêm cho UIQ nó bị như thế đó.Bạn ra vào vài lần là sẽ thấy bt ngay :D

pó tay rồi ông anh ơi, post lại cho em down cái nào.:D

mình vừa thử xong.nói chung là còn rất nhiều thiếu sót,tốc độ trượt ảnh chậm và dùng một lúc là bị lỗi.Hi vọng sẽ sớm có phiên bản tiếp theo.

Ha ha ha cuối cùng cũng ra bản mới ha ha ha .Sướng quas cám ơn anh congvoi nhiều lắm

lỗi nhiều wa chậm nữa mong anh cong cho them 1 bản để giống ịphone nè
thank nhiều

hic ,mới vừa down xong lại đọc cái com này, thôi đành đợi bản mới đã, nhân tiện xin cắm bài tiện theo dõi nhá

hic ,mới vừa down xong lại đọc cái com này, thôi đành đợi bản mới đã, nhân tiện xin cắm bài tiện theo dõi nhá

Thử cho biết chứ bạn.Mình nghĩ cũng k đến nỗi tệ lắm đâu :D

Thay thế trình xem ảnh mặc định của P990

làm thế nào để trình xem ảnh này thay thế trình xem ảnh default của P990, Bác Congvoi giúp đỡ ,thanks.

làm thế nào để trình xem ảnh này thay thế trình xem ảnh default của P990, Bác Congvoi giúp đỡ ,thanks.

Nó chỉ là Apps ứng dụng thôi nên ko thay thế được chương trình mặc định của máy bạn ah... trừ khi có FW mới hoặc MOD mới

Có chứ bác, rất nhiều. Nhưng mà mở ctrình ra báo lỗi đã mở được đâu.

Back