• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Active HS- Giao diện HS giống như của V5

Mà tiện đây cho hỏi cái mà swiss nó hiện ở trên là gì vậy? Pro nào biết giải thích dùm.

"Access to the requested page has been denied.

URL: http://www.mediafire.com/download.php?kevhqfax2s2my7f

Client IP address: 192.168.1.106

Please contact the Network Administrator Mr. Duoc if you think there has been an error or send mail to duoc.dao@htgsoft.com."
Cho link khác đi bạn.

Bạn nói gì mà đọc không biết gì luôn. Bạn muốn link nào? Còn link down càu mình vẫn ổn mà, theo mình nghĩ bạn nên xem lại đường truyền ADSL vì ở trên có ghi địa chỉ IP.

ai co ban chinh thuc chua vay, pót cho anh em di nao :D

Bản này mới ra được 1 ngày mà đã đòi bản chính thức làm sao có được bạn. Mới có beta 1, có khi còn có beta 2..... mới có bản chính thức bạn à.

Mình vừa cài xong, 6220c s60v3 os9.3 fp2
cài vào 1 cái là thấy nó bắt nhập email với pass để vào fakebook
với cả twitter nhưng mình đâu có khi nào vào mấy mạng xã hội đâu, nhưng cũng có fakebook, thấy xuất hiện avatar trong fakebook của mình trên màn hình
thứ 2 là khi mở phần mềm này, đèn báo sóng GPS nháy liên tục => đang cố kết nối với vệ tinh nhưng ko dk, không biết nó muốn lấy tọa độ của mình làm j, có lẽ đo vận tốc, độ cao...
Thứ 3 là tùy chỉnh sơ sài quá, thua ggheart và handy shell, được cái là chạy nhanh hơn
thứ 4 là nhập kí tự, khi nhấn giữ phím nó không ra số
Thứ 5 là nó dùng giao diện khác theme của máy, rồi truy cập phần mềm lại là theme của máy đang dùng khác hẳn =>xấu
mới cài nên chưa vọc kĩ đăng ý kiến liền, sai xin bỏ wa nha

Mình vừa cài xong, 6220c s60v3 os9.3 fp2
cài vào 1 cái là thấy nó bắt nhập email với pass để vào fakebook
với cả twitter nhưng mình đâu có khi nào vào mấy mạng xã hội đâu, nhưng cũng có fakebook, thấy xuất hiện avatar trong fakebook của mình trên màn hình
thứ 2 là khi mở phần mềm này, đèn báo sóng GPS nháy liên tục => đang cố kết nối với vệ tinh nhưng ko dk, không biết nó muốn lấy tọa độ của mình làm j, có lẽ đo vận tốc, độ cao...
Thứ 3 là tùy chỉnh sơ sài quá, thua ggheart và handy shell, được cái là chạy nhanh hơn
thứ 4 là nhập kí tự, khi nhấn giữ phím nó không ra số
Thứ 5 là nó dùng giao diện khác theme của máy, rồi truy cập phần mềm lại là theme của máy đang dùng khác hẳn =>xấu
mới cài nên chưa vọc kĩ đăng ý kiến liền, sai xin bỏ wa nha

Xin có đôi lời giải thích như thế này:
- Nó bắt nhập email, fakebook và để xuất hiện widget trên HS của bạn thêm phần sinh động.
- Khi mở nó sóng GPRS báo là do nó phải kết nối mạng để lấy thông tin về thời tiết, và trang thông tin, thể thao tin tức, và tình trạng email, fakebook ... nếu có.
- Bạn nói vậy thì mình biết vậy, nhưng bạn đã bấm vào trong phần app của nó chưa? Giao diện cũng khá đấy chứ!!!!
- Bạn nhập ký tự ý như bạn soạn tin nhắn, muốn chuyển từ chữ sang số thì chỉ việc bấm phím # chứ đừng có giữ.
- Đúng là nó dùng theme mặc định của nó chứ chưa có nhiều lựa chọn cho người dùng, hy vọng bản chính thức sẽ có sự thay đổi tốt hơn.

ở đây nó mở kết nối 3.5g lun, cái này thì rõ rồi
nhưng mà ý mình nói đến việc nó mở GPS là định vị vệ tinh chứ không phải là Gprs đâu pạn ah, cái này tốn pin lắm

ở đây nó mở kết nối 3.5g lun, cái này thì rõ rồi
nhưng mà ý mình nói đến việc nó mở GPS là định vị vệ tinh chứ không phải là Gprs đâu pạn ah, cái này tốn pin lắm

Máy của bạn là loại máy gì mà có cả đèn báo GPS vậy? Còn muốn có GPS thì phải kết nối GPRS trước đó bạn !!!!

Máy mình là 6220c
nó có 1 cái đèn báo GPS
Đèn sáng => đang kết nối
đèn nhấp nháy =>đang tìm vệ tinh
đèn tắt => Gps không hoạt động
khi mở phần mềm đó lên thì nó cũng mở gps luôn, không thấy tắt gps ở đâu hết .
Vừa rồi mình chạy ra ngoài nên sóng gps rất mạnh, 9 vệ tinh đầy sóng (xem = phần mềm "dữ liệu gps "), đèn sáng liên tục,nhưng mà chẳng thấy nó hiện gì cả,
giờ chui vào nhà sóng yếu nên đèn lại nháy nháy, vui thật

Máy hiện đại quá vậy!!! Mình thì chẳng có, chỉ khi nào vào google map thì có thấy máy bắt được vệ tinh phát GPS mà số lượng nhiều nhất chỉ có 7 cái. Vậy mà của bạn đến 9 cái ......Mạnh quá!!! Cũng không biết máy của bạn nó bị sao nữa, hy vọng bản chính thức phát hành sẽ ổn định hơn.

Hì, mình đã cập nhật bản beta 6456 mới cho các bạn ở trên rồi đấy hoặc tải theo linh dưới. Hy vọng sẽ có cái mới hơn!!!
* Bản Spark Beta v1.00(6456) :
Đời máy fp1 : [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?7098sdnmlspmcen[/DOWNLOAD]

Đời máy fp2 : [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?3hxg0jadyhtz00w[/DOWNLOAD]

Mình cũng không rành xề cái này, mình chỉ làm theo gợi ý của kauchunho thôi. Có lẽ bạn đã đúng !!!! Vậy là mình đã biết cách xem như thế nào để biết 1 ứng dụng chạy hết bao nhiêu tài nguyên ram. Thanks!

Xem như cách của bác TheBlules có vẻ chính xác hơn đó bạn, Handy Shell mà tốn có 1M1 mới lạ đó :D

Bản Spark Beta v1.00(6456) : mới cài thử bản này vô nó cứ bắt kết nối internet ah???e thử n95-3

ko hiểu sao down load ko đc >"< !! ko thể chờ đến mai down đc ! có ai up lên dùm host khác ko >"<

Back