• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultrasnow 0.9 Unlock 3GS & 3G OS 3.0 Fix các lỗi cơ bản

mình cũng mới cài từ repo666 về , đúng là chủ mới có 0.9-1 thôi

Ultrasn0w 0.9 sẽ làm việc trên cả hai iPhone 3G và 3GS 3.0
Nói vậy con 2G nâng lên 3.0 bị hao pin vẫn chưa có cách chữa ah ???
thanks

Ultrasn0w 0.9 sẽ làm việc trên cả hai iPhone 3G và 3GS 3.0
Nói vậy con 2G nâng lên 3.0 bị hao pin vẫn chưa có cách chữa ah ???
thanks

=D> Ultrasn0w chỉ dành riêng cho Iphone 3G và 3GS
2G ko cần Ultrasn0w bạn chỉ cần dùng Redsn0w 0.8 Jailbreak và unlock=D>

lỗi hao pin là do cái notifications chạy ngầm trong máy dẫn đến nóng máy hao pin, các bạn chỉ cần off đi là xong :D

lỗi hao pin là do cái notifications chạy ngầm trong máy dẫn đến nóng máy hao pin, các bạn chỉ cần off đi là xong :D
Mình xài 3G world,FW 3.0 Jailbreak xong thấy pin hao nhanh quá, bạn có thể chỉ mình chi tiết cách tắt cái notifications được không, mình cũng gà mờ lắm!

Chỉnh sửa cuối:
Mình xài 3G world, Jailbreak xong thấy pin hao nhanh quá, bạn có thể chỉ mình chi tiết cách tắt cái notifications được không, mình cũng gà mờ lắm!
Settings / Mail, Contacts, Calendar / Fetch new data / Chọn OFF ở phần Push

Mình xài 3G world,FW 3.0 Jailbreak xong thấy pin hao nhanh quá, bạn có thể chỉ mình chi tiết cách tắt cái notifications được không, mình cũng gà mờ lắm!

Settings / Mail, Contacts, Calendar / Fetch new data / Chọn OFF ở phần Push

Notifications khác với Check Mail đó. Notifications nếu cài Soft Yahoo! Messenger mới có, nếu không thì không có đâu! Xem hình!:D

ultrasn0w 0.8 có unlock dc cho FW3.0 của 3g và 3gs kg các bác,thanks.

Báo cáo với đồng chí là ultrasn0w được tạo ra là để unlock FW3.0 mà. Chỉ unlock được cho 3G thôi, đồng chí nếu có con iPhone 3G cứ yên tâm mà unlock ! Cách làm thì có hướng dẫn ở trên đó ! Chúc thành công ! =D>

Báo cáo với đồng chí là ultrasn0w được tạo ra là để unlock FW3.0 mà. Chỉ unlock được cho 3G thôi, đồng chí nếu có con iPhone 3G cứ yên tâm mà unlock ! Cách làm thì có hướng dẫn ở trên đó ! Chúc thành công ! =D>
3G hay 3GS unlock đều được.

Máy bác còn NÓNG nữa không?? :-?

Minh UNLOCK dùng được vài hôm thì tự nhiên máy nóng lên hẳn, PIN vua moi xạc đầy xài được 3h còn 20% , :(( cứ tương CHAI PIN , mình cũng đã thử dung mọi cách ( loại bỏ BACKGROUD, MAIL NOTTI, WINTERBOARD.....) cung đỡ hơn tí . nghe bảo khi UNLOCK pin cũng giảm đi so với ban LOCK.
Nhưng mà khi chơi GAME... may vẫn hơi nóngX-(
CÓ AI BIÊT CÁCH KHÁC PHỤC KHÁC KHOONG VẬY :-/:-/:(

Đến bây giờ là bản bao nhiêu rồi bác nhỉ, để thử xem có đỡ hao pin không.
Chứ tắt hết các notifi,/... OFF vẫn nóng và hao pin.

thanks

Back