• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng làm hư iPhone...Chỉ nên thử 1 lần

blackcatdn

Các bạn tải ct dưới rồi giải nén và copy vào khu vực Applications...sau đó vào và coi xem iphone của mình bị gì không ha.Chống chỉ định với những người yếu tim và chỉ nên dùng 1 lần duy nhất:))=))
Hoặc các bạn có thể tải trên Cydia với tên iBroken

gbu0E9Q15z9qMrbU6k-uUAX95IT2JXov

Nghe cái tên app và lời giới thiệu sao nguy hiểm quá. Update xong cydia rồi thử ... lúc đó chắc có vài bác thử trước gòi >:)

Những người sợ sẽ không đc tận hưởng cái hay này!
Posted via Mobile Device

Nghe cái tên app và lời giới thiệu sao nguy hiểm quá. Update xong cydia rồi thử ... lúc đó chắc có vài bác thử trước gòi >:)

hồi trước ở FW 2.X cũng có bản này với 2 tính năng nhưng khi lên 3.X thì chỉ còn 1 cái duy nhất. Nhưng cũng đủ để làm người ta sợ chết khiếp rồi. Khi mình dùng cũng đã đứng tim:))

hồi trước ở FW 2.X cũng có bản này với 2 tính năng nhưng khi lên 3.X thì chỉ còn 1 cái duy nhất. Nhưng cũng đủ để làm người ta sợ chết khiếp rồi. Khi mình dùng cũng đã đứng tim:))
Nhắc lại thì nhớ gòi... thằng này là vở màn hình .. ai íu tim mượn dt mình cho và kéo 1 phát thì chắc ngất >:)

Nhắc lại thì nhớ gòi... thằng này là vở màn hình .. ai íu tim mượn dt mình cho và kéo 1 phát thì chắc ngất >:)

ặc,bấm nhầm nút nữa _ _!!. Nhưng bản này nhẹ hơn,ko vỡ tới :D. Chỉ bị sơ sơ thôi;;)

Ko = thằng IBroke của 2.x ngày xưa các bác ạ. Cái kia vỡ màn hình với chập mạch kêu ò ò làm một đống bạn e đứng tim vì bị e bắt đền cái mới, mặt cắt ko còn hột máu =)) =)) =))

Không có files ipa à bạn ơi? Mình ghét vụ cài bằng Cydia lắm, muốn del cứ phải vào mạng, chán lắm

Không có files ipa à bạn ơi? Mình ghét vụ cài bằng Cydia lắm, muốn del cứ phải vào mạng, chán lắm

cài bằng Cydia khi nào muốn Del thì bạn lại vào Cydia Del thôi, Del soft trên Cydia Offline được mà đâu cần phải vào mạng

cài bằng Cydia khi nào muốn Del thì bạn lại vào Cydia Del thôi, Del soft trên Cydia Offline được mà đâu cần phải vào mạng

Được hả bạn? bạn chỉ cho mình cách del soft trên Cydia offline đi. Mình dí icon thì chỉ del được soft của Store thôi, còn Cydia thì cứ phải online mới del được, nản quá.
Có cách nào xóa 1 ứng dụng mà xóa sạch ko? Tức là xóa mà ko còn files rác như trên PC í :-?

À, mình xóa được rồi. Tại trước cứ nghĩ là vào Cydia thì phải có wifi. Hì, lâu lâu mới biết một số cái

À, mình xóa được rồi. Tại trước cứ nghĩ là vào Cydia thì phải có wifi. Hì, lâu lâu mới biết một số cái

bạn vào Cydia tìm Cydelete là có thể xoá giống như file cài từ iTunes vậy. Giữ chặt 1 icon cỡ 1,2s là nó xuất hiện mấy dấu X để bạn chọn. File *.ipa là màu đen còn file cài từ Cydia là màu đỏ...

Chỉ mình cách cài bằng DiskAid với, mình ko dùng được winspc, chỉ dùng DiskAid thôi. Mình chép files đó rồi (có đuôi .app) vào thư mục AutoIstall rồi, nhưng có thấy gì đâu, lạ quá
P/S: Mình mở Cydia nhưng đâu có thấy Cydelete đâu hả bạn? Mình thường dùng là mở Cydia rồi chạm vào ứng dụng đã cài (ds chỉ hiện những mục đã cài bằng Cydia thôi, còn Itunes thì ko thấy) rồi chọn Modify-> Remove. Chứ mình ko thấy Cydelete đâu cả

Chỉ mình cách cài bằng DiskAid với, mình ko dùng được winspc, chỉ dùng DiskAid thôi. Mình chép files đó rồi (có đuôi .app) vào thư mục AutoIstall rồi, nhưng có thấy gì đâu, lạ quá
P/S: Mình mở Cydia nhưng đâu có thấy Cydelete đâu hả bạn? Mình thường dùng là mở Cydia rồi chạm vào ứng dụng đã cài (ds chỉ hiện những mục đã cài bằng Cydia thôi, còn Itunes thì ko thấy) rồi chọn Modify-> Remove. Chứ mình ko thấy Cydelete đâu cả

bạn chép file vào thư mục AutoInstall xong thì bạn phải reboot máy thì nó mới hiện ra,còn bạn vào Cydia thì bạn phải search thì nó mới hiện ra được chứ.. Đó cũng là 1 phần mềm mà...

Back