• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng làm hư iPhone...Chỉ nên thử 1 lần

bạn chép file vào thư mục AutoInstall xong thì bạn phải reboot máy thì nó mới hiện ra,còn bạn vào Cydia thì bạn phải search thì nó mới hiện ra được chứ.. Đó cũng là 1 phần mềm mà...
Vào Cydia - Manage - Packages chọn Apps rồi Modify sau đó Remove đi cho đơn giản, cài thêm Cydelete này làm gì cho mất công :D Sau này muốn Remove cái Cydelete này thì cũng phải vào trực tiếp Cydia để làm thôi :))

bạn chép file vào thư mục AutoInstall xong thì bạn phải reboot máy thì nó mới hiện ra,còn bạn vào Cydia thì bạn phải search thì nó mới hiện ra được chứ.. Đó cũng là 1 phần mềm mà...
Mình làm như vậy rồi, nhưng ko thấy tác dụng gì cả. Trước mình dùng Cyder tải về rồi install như vậy là ok. Nhưng với soft này thì ko thành công. Khó hiểu thật

Vào Cydia - Manage - Packages chọn Apps rồi Modify sau đó Remove đi cho đơn giản, cài thêm Cydelete này làm gì cho mất công :D Sau này muốn Remove cái Cydelete này thì cũng phải vào trực tiếp Cydia để làm thôi :))

tại máy em mỗi lần vào Cydia nó toàn load nên hơi lâu. Cài cái ni cho nhah:D.

may bro oi tui bật lên mà có gì đâu, chj thấy còng cáp với itunes !!

thì đó,cái đó nếu ai bị ăn táo nhìu quá thì mới thấy sợ ;)). Chứ ai chưa bị hoặc ăn ít thì ko thấy sao cả:))

Back