• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tổng hợp 31 in 1 trên nền Python by Jimmy88 _ OSViet-HT

jimmyvn88

31 in 1 full trên nền Python by Jimmy88 _ OSViet-HT(cập nhật ở bài #18)

Ðây là phần mềm mình tập hợp 31 ứng dụng Python vào trong 1
các ứng dụng dều đc cập nhật mới nhất hiện nay
bản này đc làm dựa trên 16 in 1 mà MANHTU Việt hoá trước đây
trong này mình định đưa thêm vào 1 số pm hay khác nhưng gặp 1 số vấn đề lỗi mà ko biết cách khắc phục. mình sẽ tham khảo 1 số Pro để đưa ra bản hoàn chỉnh và xịn nhất
trong này mình có sử dụng 1 số pm dc Việt hoá bởi anhtamhcm, manhtu, binkutebin(Nguyentrandung), nhóm SymPViet...

>>>>>>>>>>>>>Phần 1<<<<<<
Jimmy: ---- Cumiki:
1.Siêu dich ---- 9.Siêu AIF
2.Sisboom ---- 10.Sửa ảnh
3.Sửa App-Rsc ---- 11.SisWare
4.Từ điển tra mã ---- 12.Pytasker
5.SisTail ---- 13.MobiHey
6.Đổi tên ---- 14.Dọn rác
7.MBM tool ---- 15.Boom...
8.Quản lý file ---- 16.Phần 2
(Save Menu)

>>>>>>>>>>>>>Phần 2<<<<<<<
Nguyễn Thắng: ---- Anh Đào:
17.Phần 1 ---- 25.Py2sis
18.Themes Studio ---- 26.Gif tool
19.Tạo EXE ---- 27.Cờ Carô
20.Cắt file ---- 28.py2pyc
21.For Woman ---- 29.Renamer
22.Cắt MP3 ---- 30.Nháy máy
23.Tạo HTM ---- 31.TTEdit
24.Tử vi 2009 ---- 32.Fonts man

Mã:
http://www.4shared.com/file/110231397/f00098c0/31_in_1.html

Chỉnh sửa cuối:
trong này mình định đưa thêm vào 1 số pm hay khác nhưng gặp 1 số vấn đề lỗi mà ko biết cách khắc phục.

Nên chạy ứng dụng độc lập là tốt hơn.
Vì bạn có thêm 1000 in 1 vào cũng vậy!

Lý do:

1. Khi vào 1 ứng dụng bất kỳ nào đó trong 31 in 1 nếu thoát ra là xem như Out toàn bộ >Lại mất công vào lại Cái jimmy!

2. Khi chạy ứng dụng phần mềm 31 in 1 này chiếm hết 1,5MB RAM!!!

Nếu muốn thì viết một đoạn chương trình rồi add các đường dẫn vào cho từng ứng dụng đã cài trong máy, như vậy có thể chạy 1 lúc nhiều ứng dụng mà không bị out.:D và không tốn bộ nhớ RAM.

Nên chạy ứng dụng độc lập là tốt hơn.
Vì bạn có thêm 1000 in 1 vào cũng vậy!

Lý do:

1. Khi vào 1 ứng dụng bất kỳ nào đó trong 31 in 1 nếu thoát ra là xem như Out toàn bộ >Lại mất công vào lại Cái jimmy!

2. Khi chạy ứng dụng phần mềm 31 in 1 này chiếm hết 1,5MB RAM!!!

Nếu muốn thì viết một đoạn chương trình rồi add các đường dẫn vào cho từng ứng dụng đã cài trong máy, như vậy có thể chạy 1 lúc nhiều ứng dụng mà không bị out.:D và không tốn bộ nhớ RAM.

cái đó là cái 25in 1 của anh phải ko ạ
em muốn đơn giản là để đõ nhiều icon thôi,gọn gàng, em thích vậy
thanks anh đã cho ý kiến=D>

cái đó là cái 25in 1 của anh phải ko ạ
em muốn đơn giản là để đõ nhiều icon thôi,gọn gàng, em thích vậy
thanks anh đã cho ý kiến=D>

He he, phần mềm tuyệt vời nhất là JbakTaskMan. Không thích Icon thì bỏ chế độ này đi.

CÁio vụ đưa tổng tất cả ứng dụng về 1 này là sao vạychwaawcs tiểu đệ phải tìm hiểu thêm mới được quá.
Em nghĩ chắc chỉ được python không đúng không vậy các bro

CÁio vụ đưa tổng tất cả ứng dụng về 1 này là sao vạychwaawcs tiểu đệ phải tìm hiểu thêm mới được quá.
Em nghĩ chắc chỉ được python không đúng không vậy các bro

có thể đưa ko python vào đc nhưng chỉ đc đối với 1 số pm thôi

Anh jimmyvn88 ơi anh cho em hỏi phần mềm " Themes Studio " có phải là phần mềm tự động đổi themes theo thời gian mình cài đúng không ạ , nếu đúng thì anh cho em riêng phần mềm đấy ( đã việt hóa ) được ko ạ ! chứ bộ phần mềm anh úp lên kia nhiều wa với lại hơi phức tạp !

ai có phần mềm sửa tên theme và các ưng dụng không vậy , phiên bản không giới hạn ký tự khi sửa hí, thanks:|

Chỉnh sửa cuối:
ai có phần mềm sửa tên theme và các ưng dụng không vậy , phiên bản không giới hạn ký tự khi sửa hí, thanks:|

Theo mình biết thì thay đổi tên Icon không nên để ký tự quá nhiều vì có nhiều đi chwang nữa cũng không thể hiện hết chữ ngoài giao diện đâu bạn ah.Hiện vấn đề ứng dụng để thay đổi tên mà nhiều ký tự có đấy

Anh jimmyvn88 ơi anh cho em hỏi phần mềm " Themes Studio " có phải là phần mềm tự động đổi themes theo thời gian mình cài đúng không ạ , nếu đúng thì anh cho em riêng phần mềm đấy ( đã việt hóa ) được ko ạ ! chứ bộ phần mềm anh úp lên kia nhiều wa với lại hơi phức tạp !
đây là pm sửa themes thui bạn ah
pm này đã có trong 31 in 1 của mình

Dạo này bạn thi cử nên ko fix lại lỗi đc
Bản 31 in 1 full fix
bản này Fix lại lại lỗi thiếu data của Tử vi 2009
Cập nhật 1 số app mới như Mp3TagEditor v2.8.6, Siêu AIF (by anhtamhcm).....

mình đã up lại Link ở bài #1 rùi nhé

Dạo này bạn thi cử nên ko fix lại lỗi đc
Bản 31 in 1 full fix
bản này Fix lại lại lỗi thiếu data của Tử vi 2009
Cập nhật 1 số app mới như Mp3TagEditor v2.8.6, Siêu AIF (by anhtamhcm).....

mình đã up lại Link ở bài #1 rùi nhé

ko phải link die đâu mình đã tìm và post lại link rồi
phần mềm này dung lượng lớn quá nên mình ko up trực tiếp lên được
bạn vào link dl nhé.
http://www.4shared.com/get/10719929...sionid=06F245B70595E6873EF5BC63C23FEF55.dc138
hoặc
http://www.4shared.com/network/sear...on=&sizeCriteria=atleast&sizevalue=10&start=0

Đây có phải bản mà jimmivn88 fix lại kô vậy anh Trung. hay là 31in1 cũ ???:|:|

jimmyvn88 ơi, bản fix lại của bạn vẫn có một số lỗi: Chương trình nameOk kô chạy đc, cả chương trình RenameR cũng vậy.
Mình thử cài lại bản cũ thì NameOk vẫn chạy đc. Bạn kiểm tra lại xem nhé.

31 in 1 fix 3.5 by Jimmy88 OSVietHT

bản này mình đã fix lại 1 số lỗi mà các bạn nói trước đó đồng thời cập nhật 1 số pm mới hay thêm vào như : LRC create 2.0 và S60 Unpack dều do Vokhanhyen Việt hóa. mình đã chọn lựa và loại bỏ 1 số file aif của siêu AIF bị trùng
>>>>>>>>>>>>>Phần 1<<<<<<
Jimmy: ---- Cumiki:
1.Siêu dich ---- 9.Siêu AIF
2.Sisboom ---- 10.Sửa ảnh
3.Sửa App-Rsc ---- 11.SisWare
4.Từ điển tra mã ---- 12.Pytasker
5.SisTail ---- 13.MobiHex
6.Đổi tên ---- 14.Dọn rác
7.MBM tool ---- 15.Boom...
8.Quản lý file ---- 16.Phần 2
(Save Menu)

>>>>>>>>>>>>>Phần 2<<<<<<<
Nguyễn Thắng: ---- Anh Đào:
17.Phần 1 ---- 25.renameR
18.Themes Studio ---- 26.Gif tool
19.Tạo EXE ---- 27.S60unpack
20.Cắt file ---- 28.py2pyc
21.For Woman ---- 29.Renamer
22.Cắt MP3 ---- 30.Nháy máy
23.Tạo HTM ---- 31.TTEdit
24.Tử vi 2009 ---- 32.LRC create

một số ứng dụng các bạn ko chạy đc có thể do chưa cài đủ các modul, nên mình máo muội up Python mình đang sử dụng với đầy đủ modul chạy đc 99,99% các ứng dụng Python(có sử dụng bộ lib của anhtamhcm nhưng do bộ lib đó làm lỗi ko dùng đc FreeRSC nên mình đã fix đc)

31 in 1

Python 1.35 full

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ!

Cái python của bạn down về cài đè lên mấy cái cũ luôn hay sao. Có phải Remove python cũ kô???:|

Back