• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tra cứu ATM mới đầy đủ tính năng và nhiều ngân hàng Việt Nam

Mình đã cập nhật lại một số atm sai mà các bạn đã cung cấp trong đợt 4. Cảm ơn các bạn.

Mình đã cập nhật lại một số atm sai mà các bạn đã cung cấp trong đợt 5. Cảm ơn các bạn.

Hiện tại dữ liệu ATM khá nhiều. Mình chỉ cập nhật tốt được phần địa chỉ từ các trang chính của Ngân Hàng và từ các thông báo của người dùng. Còn phần vị trí trên bản đồ hiện tại vẫn đang dựa vào cách xác định vị trí thông qua địa chỉ của google map,nên còn rất nhiều điều sai sót. Rất mong các bạn thông cảm và đóng góp thêm ý kiến để ứng dụng thêm hoàn thiện.

Maritimebank - Ngân Hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam
Tại mấy tỉnh miền trung như Đà Nẵng, Huế mình tra nhưng chẳng có cây ATM nào nhỉ??

Maritimebank - Ngân Hàng TMCP Hàng Hải Việt Nam
Tại mấy tỉnh miền trung như Đà Nẵng, Huế mình tra nhưng chẳng có cây ATM nào nhỉ??

Mình vẫn đang thu thập thêm data bạn à. Sẽ cập nhật sớm. Cảm ơn bạn nhiều.

Back