• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up rom xong bàn phím mất tác dụng help

Status
Không mở trả lời sau này.

zeroboss0

em up rom từ W5 lên
ROM UNI 5.2.20273 (build 20273.1.3.3) của bác nncuong
nhưng khi up rom xong con o2 exec của em các nút trên máy điều bấm không có tác dụng,nút phone,ánh sáng chụp hình,nút đèn,nút nguồn,bàn phím điều bám không có tác dụng,nhưng bấm mất nút hand reset thì bình thường,mong các bác giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:
bạn thử bản rom khác chưa ? bạn nên thử format doc rồi úp lại rôm gốc 2005 của máy rồi sau đó mới úp các bản sau xem ?

mà sao khi mình hardreset trong lúc đó thì bàn phím vẫn sử dụng đươc,nhưng khi hardreset xong thì tất cả các nút và bàn phím điểu mất tác dụng

vậy có thể do bản rôm đó bị lỗi phần bàn phím ? ..bạn đã úp thử bao nhiêu bản rôm rồi ?

em up rom từ W5 lên
ROM UNI 5.2.20273 (build 20273.1.3.3) của bác nncuong
nhưng khi up rom xong con o2 exec của em các nút trên máy điều bấm không có tác dụng,nút phone,ánh sáng chụp hình,nút đèn,nút nguồn,bàn phím điều bám không có tác dụng,nhưng bấm mất nút hand reset thì bình thường,mong các bác giúp đỡ

Hãy vào đây đọc và tham khảo, tránh mở Topic trùng và chưa chịu tìm tòi đã hỏi.

http://pdaviet.net/showthread.php?t=1039

Status
Không mở trả lời sau này.
Back