• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

uShave - Cạo râu bằng iPhone!

HuynhMinhDang

uShave
Version: 1.0
Size : 1.5 MB
Thanks TinhDoiDienLoan

iTunes Link

Đồ nghề ko thể thiếu của quý ông : máy cạo râu - hiện nay đã có trên iPhone , từ nay khỏe rồi các bạn nhé!:)):))​
Hình minh họa:

DOWNLOAD: MEDIAFIRE

Sao rồi? Thấy thú vị chứ các bạn, down về xài thấy ngon lành thì Thanks ủng hộ mình đó nha!=))
Chúc vui!:D

tôi là bình râu nên rất cần app này đấy thank nhìu nhé ,nhưng mà kg cạo dc là tôi >>>>>.....

tôi là bình râu nên rất cần app này đấy thank nhìu nhé ,nhưng mà kg cạo dc là tôi >>>>>.....
Bạn nói câu đầu nghe dễ xương ghê luôn, "bình râu nên rất cần app này..."!:)):))
Nhưng câu sau thì cho mình xin... cạo đc thì có mà ai cũng...:O:O hết hồn!=))=))
Thân!:D

hihihihi sorry anh nhe ......tai em nhìn không kỹ mà mấy cái game anh đưa lên em chơi gần hết rồi (hihihi tại em rảnh mà) . hay tuyệt cú mèo luôn . có thời gian anh up thêm games len nữa nhe . em cám ơn anh

Chỉnh sửa cuối:
ha ha ha
giá đút đc luôn cài lưỡi dao lam vào đó thì không j để bàn nhể =))=))

CHương trình này, chỉ giúp cho những ai chưa đủ tiền mua máy cạo râu :-?? , chỉ mới đủ tiền mua Iphone thôi :|, thưởng thức âm thanh của máy cạo râu sao :-?, chứ tui cạo nữa tiếng rùi, nghe âm thanh đã luôn mà hong thấy rớt cọng râu nào hết :-?? :-?

Back