• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vampire Dawn - Deceit ò Heretics (game java nhập vai rất hay và khó)

cataituong

JAVA game, All S60 3rd mobile

Giới thiệu :
Game nhập vai.Đánh dàn trận.
Hơn 40 skill các loại như bơm máu,chưởng lửa chưởng băng chưởng sét...
Hơn 200 item,vũ khí các loại...
Và nhiều chức năng khác.
Cốt truyện rất hay,chơi khá khó,ai đã từng chơi qua chắc chắn phải công nhận đây là 1 game hay.
Các bạn down về xoá đuôi 7zip đi roài cài nhé

---------
Hiện mình ko biết có ai post cái games này chưa, nhưng mình đã chơi game này và thấy nó cũng hay nên post xem có ai don về chơi rùi cùng pàn pạc chia sẻ kinh nghiệm. Vả lại mình đang chơi tới một cái nhiệm vụ là "Go to Lammar in the east of Faryn to look for some hints" mà tới đó oài ko thấy cái hints nào :((. Tất nhiên phải xong nhiệm vụ này roài mới tới cái khác dc.

Nói chung game này khá khó. Các bạn dùng sorcerer bên kia hack vàng để mua đồ cho thoải mái nhé. Còn mấy cái hack khác mình ko hack dc. Nói chung ko hack vàng dc thì ko đấu nổi với mấy địch thủ trong game đâu...làm dc vài nhiệm vụ là hết máu hết mana die nhanh lắm :(, vàng lượm dc trong game có tí tẹo, mua dc vài cái bình máu thì hết, ko đủ mua đồ chiến cho cả 4 tên lính.
Nói chung là bí ở chỗ này roài, nếu ai có kinh nghiệm thì vô đây pàn pạc thêm nhé.

Chỉnh sửa cuối:

JAVA game, All s60 3rd screen

Giới thiệu :
Game nhập vai.Đánh dàn trận.
Hơn 40 skill các loại như bơm máu,chưởng lửa chưởng băng chưởng sét...
Hơn 200 item,vũ khí các loại...
Và nhiều chức năng khác.
Cốt truyện rất hay,chơi khá khó,ai đã từng chơi qua chắc chắn phải công nhận đây là 1 game hay.
Các bạn down về xoá đuôi 7zip đi roài cài nhé

---------
Hiện mình ko biết có ai post cái games này chưa, nhưng mình đã chơi game này và thấy nó cũng hay nên post xem có ai don về chơi rùi cùng pàn pạc chia sẻ kinh nghiệm. Vả lại mình đang chơi tới một cái nhiệm vụ là "Go to Lammar in the east of Faryn to look for some hints" mà tới đó oài ko thấy cái hints nào :((. Tất nhiên phải xong nhiệm vụ này roài mới tới cái khác dc.

Nói chung game này khá khó. Các bạn dùng sorcerer bên kia hack vàng để mua đồ cho thoải mái nhé. Còn mấy cái hack khác mình ko hack dc. Nói chung ko hack vàng dc thì ko đấu nổi với mấy địch thủ trong game đâu...làm dc vài nhiệm vụ là hết máu hết mana die nhanh lắm :(, vàng lượm dc trong game có tí tẹo, mua dc vài cái bình máu thì hết, ko đủ mua đồ chiến cho cả 4 tên lính.
Nói chung là bí ở chỗ này roài, nếu ai có kinh nghiệm thì vô đây pàn pạc thêm nhé.

Game này xài cho màn hình 320x240 được k bạn? Bạn ghi là all screen mà sao chỉ thấy có bản cho N73 thôi mà:-?

ấy chết...ghi nhầm...ko phải "all screen" mà là "All S60 3rd mobile" :D...ko biết cái gì nó khiến vậy. sorry
320x240 chơi tốt đếy.....hix, game khó mà hay, em chơi tận 6h liên tục mà chưa hết cái game nó...mà giờ ko đi tếp dc, chơi lại nản lắm :D
Có cái là phải good tiếng anh tí thì chơi dc, còn ko thì pó tay với nó. Ai thíck chơi nhờ mod VH nó nhé :D...game hay lắm

game này em chơi mượt lắm...ko có chậm đâu. N81 của em load nhanh mà, ko biết các mobile khác sao :D...
mà thật sự là chơi bthường khó pà kố..đánh mấy con bình thường nó chết xong mình còn tí ti máu...:|, có khi 4 chọi 1 ko lại :(

Lâu lắm òy mới có game đáng để anh mày chơi =)) =)) , chú em chơi 6 tiếng àk , án sẽ phá game trong 4 tiếng mới dc =)) =))

PS: Chỉ nên thảo luận cách chơi thôi nhé em. Tránh post bài kiểu này nhé

Last edited by a moderator:
àh...anh gì đó ở trên chơi rùi giúp em cái nha...em bị bí ở cái nhiệm vụ thứ 19 là "Go to lammar far from the east of Faryn and look for some hints"
anh coi mấy cái hints đó là gì vậy...kiếm wài ko ra, ko biết phải em cắn chết hết dân lành nên ko hỏi han dc ko nữa :d

Cái game này mất thời gian chỗ là có những nhiệm vụ đòi hỏi người ta phải lục lọi từng nhà cả làngđể tìm một thứ gì đó, có khi có một cái lỗ nào đó chui zô dc để lấy thông tin mà lúc hỏi mấy thằng dân ko để ý là đi wài ko thấy...mệt mỏi với nó luôn :D
Mấy đứa dân làng khi nó có thông tin thì game ko cho "ăn thịt" nó, nhưng sau khi hỏi thông tin và làm nhiệm vụ rùi em thịt hết cả làng để kiếm đồ quý :D...bi giờ thì city nào cũng sạch bóng người :))...

Chỉnh sửa cuối:
Hình như game này có cũng lâu rồi mà- độ phân giải 320x240, nhưng cũng thank chủ topic :D

hix....có lâu roài anh ơi...từ ngày chưa có "Sorcerer" để hack vàng ;))

Bởi hồi xưa hack ko dc nên bị chết riết ko chơi dc. Nay hack dc mà tới vòng nài lại bí mất tiêu nên lên đêy la lối nhờ chỉ bảo :D...
PS: ko biết có phải là em đã thịt hết cả làng nó roài nên ko moi dc tin tức ko nữa, giờ thì chơi lại mà nản wá :(, những 6h chơi roài :(

ặc, tui cũng đến đoạn "look for some hints",làm hết mấy quest của bọn dân làng Lammar,nào là tìm quần áo cho thằng trần truồng,giết thằng bán búp bê quỷ,tìm đá cho thằng đốt nhà...mà chẳng thấy gì mới cả,vẫn cứ "look for some hints"....Tui thấy có thằng nói gì đó về lão bán hàng ở ngọn đồi phía đông bắc của làng mà ra ngoài chả tìm thấy gì.Ai biết cách qua đoạn này chỉ tui nha

sao các bạn bảo màn hình 320x240 chơi tốt . Mà mình cài E63 nó hiện màn hình đứng, ko theo dõi hết đc. Load lúc đầu thì cực lâu. Hay phải down bản khác hả bạn ơi ?

sao các bạn bảo màn hình 320x240 chơi tốt . Mà mình cài E63 nó hiện màn hình đứng, ko theo dõi hết đc. Load lúc đầu thì cực lâu. Hay phải down bản khác hả bạn ơi ?

Lần đầu vào game nó sẽ cài đặt nên lâu bạn à, chỉ có lần đầu tiền là lâu thôi. Mình đang mắc ở nv tìm thuốc cho con chó Klausi bạn nào giúp mình với

Mà lạ là mình chỉ lên đên lv 30 là tịt, ko lên dc cao hơn:( Có ai biết vì sao ko?

Chỉnh sửa cuối:
Lần đầu vào game nó sẽ cài đặt nên lâu bạn à, chỉ có lần đầu tiền là lâu thôi. Mình đang mắc ở nv tìm thuốc cho con chó Klausi và nv "Go to Gadanis far southeast on the great continent and look the Chidren of the Apocalypse" bạn nào giúp mình với

Mà lạ là mình chỉ lên đên lv 30 là tịt, ko lên dc cao hơn:( Có ai biết vì sao ko?

Bạn nào có bản full màn hình 320x240 ko cho mình chơi với ?

Quest "Go to Lammar..." đơn giản quá :)) Các bạn vào Lammar rồi tìm cái cây có 2 mũi tên đỏ chĩa lên trên, đi ra sau cái cây đó rồi đi lên nói chuyện với mấy thằng trong đấy là OK :D

(híc hem ai trả lời :( viết lại vậy ) cho mình hỏi ai có game này dành cho máy 3250 ko cho mình xin thankssssssssssssss

bác atk dùm cái socerer lên đuọc ko, thanks

Èo, thế là về nước rồi ... Nó kêu "Information for next part you can find at www.dawnatic.de" nè. Mình thấy trong đấy có "Vampire Dawn Battle Town", cho hỏi ai có fần này chưa :), up lên share mình với ^^

Back