• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome Desktop v2.64-PM TÙY BIẾN DESKTOP!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
vHome Desktop v2.64 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned

Desktop navigation là một PM tùy biến màn hình desktop của điện thoại hoàn toàn miễn phí, một PM có rất nhiều tính năng tích hợp kèm theo.

1. Có thể tìm trực tiếp trên desktop google, mp3...

2. Có thể xem dự báo thơi tiết trên desktop, update hằng ngày.

3.Có thể thể hiện tin tức trên desktop, có hơn 100 kênh thuộc nhiều thể lolai5 như giải trí, thể thao, ngoại ngữ và có thể update mỗi giờ.

4. Có thể update trực tiếp trên màn hình desktop và chia sẻ với bạn bè.

5. Tích hợp khả năng quay số nhanh chỉ với 3 lần nhấn phím để tìm ra danh bạ.

6. Phím chọn trái dùng cho start menu, có thể điều chỉnh 1 cách thông minh.

7. Có thể trình bày trên màn hình desktop những thông tin về ngày lễ tết theo âm lịch.

8. Phím chọn phải dùng cho tính năng"common" , Nó giúp phân tích danh bạ 1 cách tự động những tên thường sử dụng với tần suất nhiều nhất.

LINK DOWN:
http://www.4shared.com/file/112813027/f77f56f6/ISO-8859-1__vHomeDesktopv264S60v3SymbianOS9xUnsigned.html

Chỉnh sửa cuối:
sao bấm star Vhome nó văng ra ngoài màn hình vậy. cái này sử dụng có cần cài thêm j nữa ko vậy bạn

Chủ topic nên đưa vài hình ảnh cụ thể đã test từ máy mình hơn là giới thiệu kiểu này, hình đính kèm vẫn chưa cho thấy hiêu quả j của soft trên...

sao bấm star Vhome nó văng ra ngoài màn hình vậy. cái này sử dụng có cần cài thêm j nữa ko vậy bạn
Posted via Mobile Device
Minh cung bi giong ban. Ko biet cai nay sai nhu nao nhi? Sr a e, em post bang dt hem co TV.

@: letrungbuuphuc_ nên test trên máy hãy post lên cho anh em nhé, nếu pm nào không chạy thì thôi, làm thế này anh em không biết ngõ mà mò. Khẩn trương Edit lại bài nếu không mình Close Topic đó!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back