• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.77b VI - Màn hình chờ đa năng (Cập nhật 10/07/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.
Phần cài đặt vẫn còn vài từ China trông không bắt mắt chút nào bác LỘC ơi. Kiểu này chắc là mải xem WC lên dịch lướt đây mà ! !
Thêm nữa bản này cũng không cho chọn thời tiết.

Nhờ Thắng Kiểm tra thử xem có cách nào không chứ những string đó mình đã tìm Bằng tất cả các PM chỉnh RSC mà vẫn không ra. có hai string tìm ra nhưng lại không cho sửa, cứ đụng vào nó là lập tức văng ngay, kì lạ! Đúng là nhìn không bắt mắt chút nào!
Còn thời tiết thì nếu của China thì vô phương không bao giờ VN truy cập được. Cho nên mình mới nói: nếu máy bạn nào có lỗi thì cài thằng nay còn không thì cứ cài 373 là ổn định.

Nhờ Thắng Kiểm tra thử xem có cách nào không chứ những string đó mình đã tìm Bằng tất cả các PM chỉnh RSC mà vẫn không ra. có hai string tìm ra nhưng lại không cho sửa, cứ đụng vào nó là lập tức văng ngay, kì lạ! Đúng là nhìn không bắt mắt chút nào!
Còn thời tiết thì nếu của China thì vô phương không bao giờ VN truy cập được. Cho nên mình mới nói: nếu máy bạn nào có lỗi thì cài thằng nay còn không thì cứ cài 373 là ổn định.

Mình thấy bản 373b của vothien dịch ko sót 1từ,đúng là siêu ma,hay bạn thử hỏi bạn ấy phương pháp để trị những string khó chịu đó xem.tuanloc đã theo thằng vhome này lâu gùi mà,xử nốt mấy string khó chịu đó nữa thì thu phục đc thằng vhome này 100% gùi:Dcòn vụ gọi nhanh mìh test cũng ko đc,bấm đè giữ phím rồi mà nó cứ đơ đơ ko nhúc nhích mặt dù trong quay số nhanh đã chọn tên và số.mấy bác làm đc hay thế

Mình thấy bản 373b của vothien dịch ko sót 1từ,đúng là siêu ma,hay bạn thử hỏi bạn ấy phương pháp để trị những string khó chịu đó xem.tuanloc đã theo thằng vhome này lâu gùi mà,xử nốt mấy string khó chịu đó nữa thì thu phục đc thằng vhome này 100% gùi:Dcòn vụ gọi nhanh mìh test cũng ko đc,bấm đè giữ phím rồi mà nó cứ đơ đơ ko nhúc nhích mặt dù trong quay số nhanh đã chọn tên và số.mấy bác làm đc hay thế

bạn thử tắt vhome, rồi thử chức năng quay số nhanh có được không? Mình làm được rồi nè

sao ko giải nén được các bác ơi.làm the nào để cài vậy mình không giải nén ra được

Kẻ lắm tài nhiều tật đó đã bị Banned rồi!

Bản 373b gốc là tiếng Anh nên dịch rất dễ bạn à. Mình cũng có up một bản 373b đó chứ, cũng 100% tiếng việt. Nhưng thằng này thì chịu.

bạn thử tắt vhome, rồi thử chức năng quay số nhanh có được không? Mình làm được rồi nè

Tắt vhome còn nói gì nữa bạn, tại mình nge nói có bạn quay số nhanh đc từ màn hình của vhome.chứ mặc định của s60v3 quay số nhanh đc mà.oh,nếu vậy thì cài 3.73b có vẻ ôn hơn nhỉ,mình thấy bản này so với 3.73b cũng ko có cải tiến gì đáng kể.mấy bác cho mình hỏi thêm cài 3.77b vào trag chủ vhome cập nhật thì bản 3.76 là mới nhất vậy 3.77b này ở đâu ra vậy:-/

Chỉnh sửa cuối:
Tắt vhome còn nói gì nữa bạn, tại mình nge nói có bạn quay số nhanh đc từ màn hình của vhome.chứ mặc định của s60v3 quay số nhanh đc mà.oh,nếu vậy thì cài 3.73b có vẻ ôn hơn nhỉ,mình thấy bản này so với 3.73b cũng ko có cải tiến gì đáng kể.mấy bác cho mình hỏi thêm cài 3.77b vào trag chủ vhome cập nhật thì bản 3.76 là mới nhất vậy 3.77b này ở đâu ra vậy:-/
ý mình là thử xem bạn cài đặt quay số nhanh đúng không? nếu ok thì vào vhome, nhấn và giữ phím số thử tiếp
Đã có 3.77c rồi, không hiểu bọn Tàu này làm kiểu gì mà ra liên tục thế
3.77C

Chỉnh sửa cuối:
Thằng Vhime này ra 2 bản liên tục luôn nè chứ hỏng phải 1 bản đâu ---->===o0 tại đây 0o====

Nó ra cho tới khi nào mà khi ta gọi hoặc nghe mà nó hiện số trên nền của Vhome thì quá tuyệt

ý mình là thử xem bạn cài đặt quay số nhanh đúng không? nếu ok thì vào vhome, nhấn và giữ phím số thử tiếp
Đã có 3.77c rồi, không hiểu bọn Tàu này làm kiểu gì mà ra liên tục thế
3.77C

Thử rồi nhưng ko đc bạn ạ,lại có bản mới vậy là có việc cho pác tuanloc làm nữa gùi:)) xem ra vhome đang là chủ đề hot để ae mổ sẻ đa.

kok biết cái này khi nào thì fix được cái lỗi khi khóa phím thì kok dùng đc đèn pin của E 63 với cả kể cả khi bàn phím mở thì đèn pin cũng rất kém và đợi cả fix cho dùng đc cái đồng hồ cho màn hình ngang :D

Sao mìh thấy cài vào nó vẫn là 3.77(0) chứ đâu có (a),(b) hay (c) gì đâu mọi người?mấy bản trước có mà!vậy sao mìh biết bản đag xài là a,b hay c?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back