• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.91VI-Màn hình chờ đa năng-Nhiều đổi mới(Cập nhật 3/9/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.
VHome.v3.91 VI - Màn hình chờ đa năng -Nhiều đổi mới (Cập nhật 03/09/2010)

• Một ứng dụng đã quá quen thuộc: nó cho phép bạn đặt phím tắt, tự tạo trình đơn bắt đầu....
  • Mới: Đồng hồ lớn giờ đã đi theo kiểu màn hình luôn và được cải tiến rất đẹp. (Mới test được có bi nhiêu đó thôi :)):D)
  • @All: Lúc này bận quá. Thấy nó có đổi mới nên VH để mọi người dễ test hơn, chứ mình chưa test hết. anh em test có gì báo lại ở topic này, đến chủ nhật, có thời gian rãnh mình sẽ fix lại hoàn chỉnh hơn! Rất mong mọi người thông cảm.
trong phần cài đặt phím tắt thấy có cho chọn 1 hoặc 2 dòng nhưng khi chọn 2 dòng thì ra ngoài cũng chỉ thấy có một không biết tại làm sao? Nhưng phải nói là giao diện đẹp hơn bản cũ rất nhiều

mà cái đồng hồ kim có cái kim chỉ giờ rất hay chỉ sai cũng không biết lí do. giờ trong điện thoại là 2h45 chảng hạn thì đồng hồ kim nó chỉ đúng 1h45.

trong phần cài đặt phím tắt thấy có cho chọn 1 hoặc 2 dòng nhưng khi chọn 2 dòng thì ra ngoài cũng chỉ thấy có một không biết tại làm sao? Nhưng phải nói là giao diện đẹp hơn bản cũ rất nhiều

Bạn chọn theme thứ ba nó sẽ cho bnạ 2 dòng phím tắt. còn đồng hồ chạy sai thì do chương trình, mình cũng thua luôn bạn ạ!

mà cái đồng hồ kim có cái kim chỉ giờ rất hay chỉ sai cũng không biết lí do. giờ trong điện thoại là 2h45 chảng hạn thì đồng hồ kim nó chỉ đúng 1h45.

Do cái kim giờ nó set đúng 12 vạch cho 12 giờ nên khi đến giờ đúng mới nhảy một số. Bác nào biết đồ họa thử trích cái file hour.png trong thư mục theme của phần mềm thử vẽ thêm mấy vạch trung gian giữa các số xem có được không. Vì không ngồi máy ở nhà không có phtoshop nên chưa test được.

cho minh cai theme cua ban di. man hinh 320x240. 0o_o0

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:
cái đồng hồ số có hiển thị trên 320x240 không bạn. chỉ mình với

n95-8g không hiển thị được ngày tháng.
Muốn hiện ngày tháng thì vào cài đặt, tắt cái đồng hồ lớn đi là đc thui. Test đi rùi thank mình cái nhé. Thấy nhiều ng phàn nàn chuyện ngày tháng quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Back