• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v3.93 S60v3 VI -Cài ở E: (cập nhật (08/09/10)

sao mình ko làm đc 2 dòng 1 icon ở chế độ hiện đại nhỉ...mặc dù setting đã chỉnh 2 dòng ..?

sao mình ko làm đc 2 dòng 1 icon ở chế độ hiện đại nhỉ...mặc dù setting đã chỉnh 2 dòng ..?

Chỉ có thể chỉnh 2 dòng icon khi ờ chế độ NOKIA . khi ở chế độ này 2 dòng icon mới có tác dụng

Thử giải nén file đính kèm vào thư mục C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg
sau đó vào setting của Vhome sẽ có thêm một kiểu đồng hố số với 2 dòng icon

Thử giải nén file đính kèm vào thư mục C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg
sau đó vào setting của Vhome sẽ có thêm một kiểu đồng hố số với 2 dòng icon

Cái bản này có vẻ lạ đấy! Mod cả icon (như cột báo sóng, lịch, vạch pin..)
Bạn có thể up lên cho mình dùng thử đc k... Hì

có cách nào tắt đồng hồ lớn mà vẫn giữ các phím tắt ko bạn?mình thích để hình nền full màn hình mà đồng hồ nó che.

có cách nào tắt đồng hồ lớn mà vẫn giữ các phím tắt ko bạn?mình thích để hình nền full màn hình mà đồng hồ nó che.

Có thể phiên bản sau sẽ có chức năng cho xóa cái đồng hồ. Hiện nay thì bỏ được nhưng thao tác hơi bị lằng nhằng.

có bản thời tiết Việt Nam nhỉ thì hay biết mấy!!! hihi mà các icon bên dưới có thay đổi được không nhỉ mình mong chờ quá đi

Mình cài cho n95 nhưng báo lỗi cập nhật liên tục. máy hack rồi
giúp mình với nhé
Thank

Back