• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v4.12 S60v3 EN by Tuanloc - xem thời tiết, quay số nhanh ...

@tini: bạn ví dụ hộ tớ phát phần mềm nào xóa đi cài lại ảnh hưởng máy đươc ko
Còn phần mềm mà bạn ví dụ với ói mửa thì bạn thông minh quá rồi =))

Cho mình hỏi sao mình cài làm gì có giao diện đồng hồ giống như hình trên?
Cài ra sao?
Xin cảm ơn

Các bro ơi ! cái Vhome này hình như không hỗ trợ màn hình N91 (176x208 ) thì phải, em cài vào nhìn chẳng ra thế nào cả. Các bro cho em hỏi có bản Vhome nào hỗ trợ màn hình N91 không ạ ?? Mong các bro giúp đỡ. huhu....

Nhưng mà chỉ có 3 kiểu là nokia, htc và classic thôi
không thấy kiểu nào mà đồng hồ nằm về 1 bên như thế cả.
Mình phải làm sao đây?

Mình thực sự chả thấy câu của Dinhtuan có phần chữ nào gọi là nguy hiểm cả..câu sao phải xoắn mà bạn cho là đá xoáy nguy hiểm thì tớ chịu rồi
Còn người dùng bt hay vọc sĩ thì đều phải cài phần mềm mới biết..vọc thì họ đụng chạm nhìu cái tùy biến hơn..còn người bt chúng ta chỉ biết cài và xóa thôi bạn à..đó là bình thường đấy.cho nên mình cứ cài.k được thì xóa đi..phần mềm có ảnh hưởng gì tới hệ thống đâu mà sợ

ai mà biết đc chứ, win cũng là hdh, symbian cũng là hdh đó mà, win cài pm nhiều thì hay gặp lỗi, ko lẽ symbian ngoại lệ ?

người dùng bt thì khác "vọc sĩ" à nha, họ lựa chọn pm dựa vào ý kiến của chuyên gia, ví dụ như pm antivirus nào tốt nhất năm nay, họ đâu có cài hết đâu chứ nên họ sao mà biết đc, họ thấy pcworld nói thằng nào tốt nhất thì họ xài thôi đó mà.

ps: bác DinhTuan ko biết là có test trên 320x240 chưa mà bảo vhome này xài đc. nhưng mà mình tin frastgr thì đã test rồi

http://ipmart-forum.com/showthread.php?t=544124

Chỉnh sửa cuối:
Back