• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v4.35 VI by Tuanloc (Cập nhật)

Mình mới sử dụng vHome của bạn nên gặp phải 2 vấn đề: một là hình nền không giống của bạn (chắc là mình không có hình đó hoặc là trong theme có mà mình không biết sử dụng?!) hai là theme có hình động mình cài xong cũng không có hình nền đó và tất nhiên lấy gì mà động đậy!!! Mong bạn giúp mình vấn đề này nếu muốn sử dụng theme vHome có hình động (giả sử là mình có hình *.gif) thì phải làm sao? Rất cám ơn bạn tuanloc1.

Cái này có dùng đc cho N73 ME ko bạn nhỉ. vHome4.35 này có dùng đc skin của bản 4.12 này ko nhỉ Tuanloc1
PS: N73 chạy Sym OS 9.? mấy nhỉ

Cái này có dùng đc cho N73 ME ko bạn nhỉ. vHome4.35 này có dùng đc skin của bản 4.12 này ko nhỉ Tuanloc1
PS: N73 chạy Sym OS 9.? mấy nhỉ

Chạy Skin của 412 tốt bạn à! còn N73 cài được VHome thì đương nhiên nó là V3 rồi mà bạn

Anh co thễ cho em link mobile bản này +26 skin mới dc ko.em muốn lấy mấy cái skin thôi chứ nghe bảo bản 4.35 này dùng dc 2 ngày là lỗi phải ko ạ.

bac hog lam giup em cai ah,ai cung co het em thj ko,hog cong bang j het,toi nghiep con n80 cua em qua

Cho mình hỏi vhome 3.96 ko tự khởi động dc .thì làm sao dể cho nó tự khởi động mổi khi mở nguồn. Ý mình hỏi là phải sủa đổi tệp nào của hệ thống ấy chú ko phải trong cài đặt đâu

Cho mình hỏi vhome 3.96 ko tự khởi động dc .thì làm sao dể cho nó tự khởi động mổi khi mở nguồn. Ý mình hỏi là phải sủa đổi tệp nào của hệ thống ấy chú ko phải trong cài đặt đâu
Em cài vhome nhiều bản rồi,cũng nhiều máy rồi.không có cái nào k tự khởi động đuợc cả.nhưng dạo này vhome lỗi gì ấy,k cập nhật được thời tiết.nản quá ! Cài lại vài hôm lại bị tiếp...

èo, vậy là tại mạng cập nhập thời tiết rồi. máy mình cũng bị như thế. cập nhập thời tiết mãi không được. hôm nay có vẻ đỡ rồi. mà cái vụ update thời tiết này. mình chỉ muốn nó thực hiện 1 lần trên một ngày thôi nhưng mà nó không có chức năng đó. để cho nó tự động cập nhập liên tục làm pin nhanh hết kinh khủng. bình thường mình vẫn dùng 3-4 ngày thì khi chạy vhome pin chỉ còn được 2 ngày thôi

ai mod lại bản này đi. cho may cái theme HTC, Iphone và máy cái theme trong suốt được không? Thay cả biểu tường thời tiêt của HTC vào. máy mình khong tim thấy file mà thay theme

èo, vậy là tại mạng cập nhập thời tiết rồi. máy mình cũng bị như thế. cập nhập thời tiết mãi không được. hôm nay có vẻ đỡ rồi. mà cái vụ update thời tiết này. mình chỉ muốn nó thực hiện 1 lần trên một ngày thôi nhưng mà nó không có chức năng đó. để cho nó tự động cập nhập liên tục làm pin nhanh hết kinh khủng. bình thường mình vẫn dùng 3-4 ngày thì khi chạy vhome pin chỉ còn được 2 ngày thôi

Vào cài đặt/ Thiết lập mạng/ Cập nhật định kỳ nó có tối đa là 12h, nếu vấn thấy nhiều thì tắt tự kiểm tra cập nhật đi.

Back