• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome_3.62d - VH (Cập nhật 23/04/2010)

Sao cái này mỗh lần cài đặt mấy thứ linh tinh trong pm thi đều bị đá và sau đó nó báo là trở về dùng mặc định ban đầu thế nhỉ,kết qủa là trở về dùng như lúc vừa ra lò.mình thấy ở những bản trước đâu có lỗi như thế này đâu(thả sức cài đặt chưa bi đá phát nào) còn bản này vừa tải về đem ra dùng mới cài mấy thứ linh tinh mà...

Hix dùng cái đồng hồ lớn kiểu mới nhất ý..ngày tháng bị che mất rồi,k hiện rõ ngày trên đồng hồ lớn

mình cài vào nó kô vô được chương trình bạn àh cài bản cũ thì được

nếu vất vả với nó quá thì bạn dùng bản cũ đi , theo mình bản mới chỉ thêm 1 hiệu ứng đồng hồ lớn 1 âm lịch trên đồng hồ nhưng dạng ảnh ko pit jpg gì hay j j đó nên nó vẫn là china ( cũng ko đẹp cho lắm :|:D) và 1 thêm thời tiết 1 số tỉnh của TQ còn chẳng có mấy thay đổi khác

M cũng bị y như vậy cả bản 3.56 cũng bị tương tự bản này.bọn chaina này càng ngày càng khó ăn qúa...:D

Lỗi này tương tự như TPod v70 một thời cũng máy được máy không. Cho nên mình cũng không biết làm sao để giúp các bạn nữa. Thôi đành chờ đi nhé!!!!

M cũng bị y như vậy cả bản 3.56 cũng bị tương tự bản này.bọn chaina này càng ngày càng khó ăn qúa...:D

k phải là khó ăn đâu bạn ơi,tại vì chúng ta chưa đủ khẳ năng và trình độ để mà theo kịp china.đi mượn của người ta về dùng thì chỉ có vậy thôi.

China khác các hãng phần mềm các nước khác ở chỗ
nó làm cho nó dùng..không thích chia sẻ các bác à,các game và phần mềm đa số hỗ trợ tối đa cHINA VÀ hạn chế các nước khác
Trong Khi nó tiếp thu những cái hay của mọi người..đây gọi là có tốt thì lấy về,ngon giữ dùng dek cho ai đó

China khác các hãng phần mềm các nước khác ở chỗ
nó làm cho nó dùng..không thích chia sẻ các bác à,các game và phần mềm đa số hỗ trợ tối đa cHINA VÀ hạn chế các nước khác
Trong Khi nó tiếp thu những cái hay của mọi người..đây gọi là có tốt thì lấy về,ngon giữ dùng dek cho ai đó

Các PM của China viết cho một lượng lớn ngừoi dùng, đều rất Pro ! Dân số của China chiếm 1/6 dân số thế giới kia mà ! Do vậy phân fmeemf của chúng viết ra không sợ không có người dùng !

VHome_3.62d - VH (Cập nhật 23/04/2010)

PM này đã quá quen thuộc. Mình không giới thiệu thêm.
* Tính năng mới:
- Bổ sung thêm 2 mẫu đồng hồ lớn (chức năng này nay chỉ còn dùng cho kiểu màn hình Voyager).
- Thêm chức năng "Tìm tên và số" hoặc "Tìm tên" cho "Quay số nhanh"
- Thêm chức năng đèn pin, khởi động lại ĐT....
- lược bỏ chức năng tự khóa phím.
- Còn .... chưa test được (Các bạn test phụ nhé) :))
* Kinh nghiệm còn hạn chế nên chỉ Việt hóa được khoản 90%, Tuy nhiên hầu hết các chức năng quan trọng đều được VH. Mong các bạn sài tạm vậy. (Đỡ hơn phải nhìn thấy mấy anh Mao Trạch Đông rồi tự mò hén!:)))

thank b ha. Để lát m test em n73 của m xem sao. Sẽ báo cáo sau

@tuanloc: mình xóa rồi bạn à..xóa sạch hết những gì liên quan mà lúc cài lại vẫn thế..Bó tay
Dự báo thời tiết thì khuyên các bác dùng SPB WEATHER kết hợp Forcer Weather,2 phần mềm đó mình đang dùng thấy rất ổn

anh oi,huong dan em su dung foreca weather voi.e tai ve ma k the su dung dc du da viet hoa.huong dan bang hinh anh thi cang tot.e gui bai bang dien thoai nen k go duoc tv.a e thong cam

Sử dụng cái ấy khó gì bạn đọc lại bài hướng dẫn của 4rum mình đó.mình nhờ hướng dẫn kĩ rồi mà
CHỌN THÀNH phố và cập nhật thôi

bạn tuanloc1 ơi, bản sau bạn dịch chữ trình đơn thành menu được không. nokia nếu chọn ngôn ngữ tiếng việt vẫn giữ nguyên chữ menu mà. mình chọn phím tùy chọn trái menu thì hiện ra chữ trình đơn bị thiếu 1 phần với lại mình thích menu hơn:D thanks bạn trước nhé

Do bản cập nhật 3.63c ko khác nhìu so với bản 3.62 này nên mọi ng có thể sừ dụng file việt hóa của bản này cho bản 3.63 :D

Do dùng đt rất là khó up file với mạng vina nên mình chỉ up file việt hóa thui ,bản cập nhật thì bên phần mềm ứng dụng có rùi

Ko hìu vì sao khi đóng gói kèm file việt hóa thì tính năng auto của nó có vấn đề nên theo mình các bạn cài bản china là tốt nhất , cụ thể như sau : trước tiên chép đè bản 3.63c lên fiên bản cũ (nếu k dc thì xóa bản cũ đi cài bản này ) sau đó vào vhome chọn đóng chương trình ( làm ntn mới chép đè file việt hóa dc ) sau khi chép đè thì khởi động lại máy là xong

DOWN HERE

Back