• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_S60V3_V4.10_VI xem được thời tiết Việt Nam

tuanloc1

vHome_S60V3_V4.10_EN xem được thời tiết Việt Nam

Các tính năng mới:

1. Thêm chức năng hiệntin nhắn mới nhận ra màn hình.
2. Kích hoạt tính năng xác định vị trí thành phố thông minh để tiếp cận thông tin thời tiết nhanh chóng.
3. Sửa đổi giao diện Danh mục tải về, và thêm vẻ đẹp cho giao diện.
Xin lỗi bản này là EN nhé các bạn

Chỉnh sửa cuối:
ặc cái giao diện thứ 2 đẹp dữ,chỉ hơn 3.96 là giao diện hả anh..vì 3.96 e vẫn tìm được thời tiết Vn bt mà

mình cài vào E72 thì mấy cái giao diện mới bó tay. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều. Mình thấy mấy cái giao diện mới rất đẹp

Dao diện cho màn hình 320x240

Cái dao diện android đẹp quá mà không xài cho màn hình 320x240 tiếc quá,bạn có thể sửa cho màn hình ngang được hem bạn,nhìn đẹp quá,mình xaì e71,thank\-/

Có ai cho mình xin cái theme Android của bản này ko..mình k muốn cài lại Vhome mà chỉ muốn theeme ấy thôi

Có ai cho mình xin cái theme Android của bản này ko..mình k muốn cài lại Vhome mà chỉ muốn theeme ấy thôi

Nè bạn................

ặc cái giao diện thứ 2 đẹp dữ,chỉ hơn 3.96 là giao diện hả anh..vì 3.96 e vẫn tìm được thời tiết Vn bt mà

Cập nhật nhiều đó chứ.
Cho bạn thay đổi màu chữ, xem ngay tin nhắn mới.....

Hehe e xin cái theme.pkg của a..đang muốn thay cái của em..còn giao diện android thì vừa test xong k đẹp như mình tưởng

Chỉnh sửa cuối:
cho mình xin theme HTC ở bản 3.96 với.hướng dẫn lun nhé
Ah làm thế nào để viết tắt ngày zậy.như t7 30/10/10
Thanks

từ khóa tìm dữ liệu thời tiét cho ho chi minh la gi, em tìm không ra. mạng mobi dùng chức năng này dc ko.

từ khóa tìm dữ liệu thời tiét cho ho chi minh la gi, em tìm không ra. mạng mobi dùng chức năng này dc ko.

ho chi minh hoặc ho chi minh city gì đó, nếu tìm k ra chắc là máy bạn bị sao đó rồi.

Sao bác không làm them HTC nhỉ. Theme đó cũng đẹp mà.

Bác nào có theme HTC cho em xin với.

đúng là mobile ko search đc thời tiết thật. Mình dùng cả v3.96 và v4 cũng ko thể tìm ra đc hà nội ức ko chịu nổi~X(X_X

Sao bác không làm them HTC nhỉ. Theme đó cũng đẹp mà.

Bác nào có theme HTC cho em xin với.
bạn bung file sis bản 3.96 ra, copy mấy file .v vào đúng thư mục chứa file .v của bản 4.1 đã cài trên máy của bạn, nếu trùng thì chép đè luôn

đúng là mobile ko search đc thời tiết thật. Mình dùng cả v3.96 và v4 cũng ko thể tìm ra đc hà nội ức ko chịu nổi~X(X_X
bạn thử dùng sim viettel hay vina để search, sau khi tìm được địa điểm nơi bạn ở thì gắn sim mobi của bạn vào xài, rồi update thời tiết thử xem

Search thời tiết Hà Nội thì gõ hanoi là ra.Cả bản 3.96 và 4.1 này đều thế.Test trên vịt teo 3G

Back