• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_S60V3_V4.10_VI xem được thời tiết Việt Nam

bạn thử dùng sim viettel hay vina để search, sau khi tìm được địa điểm nơi bạn ở thì gắn sim mobi của bạn vào xài, rồi update thời tiết thử xem[/QUOTE]

Mình thử dùng Sim Vina rồi update được ngay nếu bỏ ra cắm Sim mobile lại thì vẫn ko update được :( đành dùng chay ko có thời tiết vậy nản kinh

bạn bung file sis bản 3.96 ra, copy mấy file .v vào đúng thư mục chứa file .v của bản 4.1 đã cài trên máy của bạn, nếu trùng thì chép đè luôn

bạn thử dùng sim viettel hay vina để search, sau khi tìm được địa điểm nơi bạn ở thì gắn sim mobi của bạn vào xài, rồi update thời tiết thử xem

Sao mình vẫn không lấy được theme HTC tu ban 3.96. Bạn nào lấy được gói theme đó thì lấy giúp mình với

Đã có bản 4.12 rồi các bạn ơi
Voyager Home Screen (vHome) v4.12 S60v3 SymbianOS9.x Signed CN

Cập nhật mới

Link vietup cho mobiles

Link mediafire

.​

Bạn thấy ưng bản nào thì bạn cứ dùng bản ấy đi..đừng có đú mà cập nhật theo..thường mấy cái này k có gi thay đổi mấy đâu..Ok

Những bản sau đa số là fix lỗi những bản cũ nên cài nếu xài hỏng được xóa bỏ cài bản cũ có sao đâu

kinh nghiệm em tìm thời tiết thành phố thì chỉ gõ: Ho chi minh city/vn hoặc Ha noi city/vn là ok . chọn điểm truy cập trên vhome bằng GPRS hoặc 3G để mặc định luôn rồi hảy tìm thành phố

Back